Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

mondedep
  • Member

mjnh vua xem video vua nhin buc anh chup tat ca moi nguoi.minh thay nho moi nguoi wa thay nho lai nhung thang ngay chung ta con hoc chung chong mot nguoi truong.minh uoc gi ngay do co the wuay tro lai.neu co the dc ru cho phai danh doi bang mang song mjnh cung cam long.minh hi vong chung ta xe mai la nhung nguoi ban tot,se mai la nhung thanh vien chong mot gia dinh ma o do chi co tieng cuoi va niem hanh phuc.minh muon gap moi nguoi va noi rang.minh yeu moi nguoi.minh rat hanh phuc khi dc lam mot thanh vien cua gia dinh

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

nguyentan0109
nguyentan0109
  • Member

trời
ông anh của e.làm e muốn khóc quá đi mất
u,mọi người ai cũng nhơ nhau vô cùng
thôi cùng khóc đi sssss

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

đấy có lẽ là tâm trạng chung của mọi người.....t cũng nhớ mọi người lắm.. nhớ lắm....buổi tối chỉ muốn ở nhà rồi vào 4rum nc vs mọi người.nhiều lúc thấy nhớ muốn khóc,ngồi nc vs Hồng, Uyên và Tân rồi mấy đứa lại an ủi nhau.... khóc khóc .nếu Quyên không nói ra thì có lẽ chẳng ai dám nói ra....nhưng thật sự đọc xong bài của Q t cũng muốn khóc... gg
Buồn lắm....nhưng dù sao thì cũng thanks Q nhá...mọi người phải thấy vui và hạnh phúc vì mỗi chúng ta là thành viên a4 nhá...... ass sssss

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

Q ơi,đọc xong bài of ô,đột nhiên nước mắt ứng đọng...! trong - gui tat ca cac thanh vien trong gia dinh a4 2732118270
nhớ,nhớ A4 lắm...nhưng bit làm tn khi bjờ mỗi đứa một nơi...!!!
t cũng vậy,bjờ t chỉ muốn quay lại lớp học xưa để lấy lại và làm dày thêm những trang nhật kí có lưu giữ đầy ắp những kỉ niệm về A4...giá như có thể đưa t/g quay trở lại nơi ta bắt đầu nhỉ....hỳ(suy nghĩ này có vẻ hơi viển vông ..trong - gui tat ca cac thanh vien trong gia dinh a4 364988687)

zhahui_gaun
zhahui_gaun
  • Member

giá như thời gian có thể quay trở lại, trở cái cái ngày mà tập thể mình cùng vui, cùng cười,cùng mọi người sát cánh trong tập thể 12a4 thì vui bít bao nhiu..............nhớ mọi người quá đi sssss

panda1202
panda1202
  • Member

nguyentan0109 đã viết:trời
thôi cùng khóc đi sssss
sao lại bảo cùng khóc? Phải vui lên cho nhanh qua time này mà còn đc gặp nhau chứ. nhăn nhở

panda1202
panda1202
  • Member

chưa bao giờ mình thấy 1 topic nào mà mọi ng lại comment nhiều chữ tới thế!
và cũng chưa bao giờ thấy topic nào xúc động đến thế!
và........k kể hết. sssss
và cuối cùng: " t thanks rồi đấy nhá! '' nhăn nhở

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

panda1202 đã viết:
thôi cùng khóc đi trong - gui tat ca cac thanh vien trong gia dinh a4 2732118270
sao lại bảo cùng khóc? Phải vui lên cho nhanh qua time này mà còn đc gặp nhau chứ. trong - gui tat ca cac thanh vien trong gia dinh a4 364988687

uhm,Hồng nói đúng đấy...mong cho t/g trôi nhanh để chúng mình lại dk gặp nhau,hỳ,t đang mong chờ ngày đó đến đây!!! trong - gui tat ca cac thanh vien trong gia dinh a4 29365568

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

an snack bác nói làm em lại nhớ nhứng ngày ae mih đi đánh hội đồng nhất là bác tính bị oánh tơi bời
vui quá há há cz vui lên chứ cả nhà đừng có khóc nữa
còn khóc nữa là tớ khóc theo đấy sssss

nguyentan0109
nguyentan0109
  • Member

C nói đúng đấy
ta còn ở trong này chẳng đc gặp ai đây này
còn tội nghiệp hơn đó nha
nên đừng có ai khóc đấy

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

nguyentan0109 đã viết:C nói đúng đấy
ta còn ở trong này chẳng đc gặp ai đây này
còn tội nghiệp hơn đó nha
nên đừng có ai khóc đấy

uhm,khổ thân m,thôi có gắng tết về nhà chơi với bọn t..hỳ trong - gui tat ca cac thanh vien trong gia dinh a4 3464134873

vit_con
vit_con
  • Member

mỗi một thời gian lại có những niềm vui khác nhau...hãy cảm nhận niền vui ấy một cách trọn vẹn...đừng ở thời gian nay mà mong trở về thời gian đã qua chứ cả nhà... cuộc sống sv cũng có rất nhiều cái vui... đến khi hết thời sinh viên cũng lại thấy nhớ đó.
nhưng tớ thấy thì, bạn bè cấp3 chơi với nhau được lâu nhất đó...bạn bè ở đại học ra trường cái là mỗi người một phương muốn gặp nhau cũng khó...chúng ta con gặp nhau nhìu... tớ chẳng mún gặp mà vẫn cứ pải gặp chán thế...hehe cz

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

an snack thấy đúng thế t thank chưa
hỳ hỳ ccc

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

Chỉ có những khoảng thời gian tuyệt vời mới làm cho ngta nhớ mãi !
Cảm ơn tất cả đã làm nên 1 a4 và 1 cái gọi là đại gia đình a4.
Cũng thật vui vì mình đc làm 1 thành viên nhỏ của a4
Cảm ơn quyền đã có bài viết thật ý nghĩa
Cảm ơn mọi người đã comment nhiều xúc cảm trong đó .

vậy nên tên forum mới là yêu 12a4 chứ ko phải là 12a4

panda1202
panda1202
  • Member

tuongnd60460 đã viết:Chỉ có những khoảng thời gian tuyệt vời mới làm cho ngta nhớ mãi !
Cảm ơn tất cả đã làm nên 1 a4 và 1 cái gọi là đại gia đình a4.
Cũng thật vui vì mình đc làm 1 thành viên nhỏ của a4
Cảm ơn quyền đã có bài viết thật ý nghĩa
Cảm ơn mọi người đã comment nhiều xúc cảm trong đó .

vậy nên tên forum mới là yêu 12a4 chứ ko phải là 12a4
bé đâu mà bé hả T? t thấy từ đấy nó to nhất mà. nhăn nhở

nguyentan0109
nguyentan0109
  • Member

T nó thích chơi nổi chứ j
ai chả biết
còn t thì..........nhẵn mặt nó rồi........hehe

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

kitalee91vn đã viết:
panda1202 đã viết:
thôi cùng khóc đi trong - gui tat ca cac thanh vien trong gia dinh a4 2732118270
sao lại bảo cùng khóc? Phải vui lên cho nhanh qua time này mà còn đc gặp nhau chứ. trong - gui tat ca cac thanh vien trong gia dinh a4 364988687

uhm,Hồng nói đúng đấy...mong cho t/g trôi nhanh để chúng mình lại dk gặp nhau,hỳ,t đang mong chờ ngày đó đến đây!!! trong - gui tat ca cac thanh vien trong gia dinh a4 29365568
nhưng mà lâu quá m ak....nhớ quá..... sssss sssss

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]