Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

1gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty gui nhung nguoi a4 dang doc than Sat Jun 11, 2011 6:05 pm

lazycat_tm
lazycat_tm
  • Member

First topic message reminder :

mjnh muon thanh lap hoi nhung nguoi doc than.ai tham gia thi goi cho mjnh nhe.

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

76gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Fri Jun 24, 2011 12:24 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

panda1202 đã viết:
năm nay t thấy mọi ng ở trên này làm thêm nhiều lắm nên chắc về k đông đủ.hic
mà t về nhà thì làm gì có máy tính và mạng để vào thăm nhà mình chứ. sssss
thế hả Hồng. thế thì ở nhà cũng buồn lắm.hic.
nhưng mà dù sao thì t cũng k ở nhà... cv cv

77gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Sat Jun 25, 2011 10:32 pm

nguyenyen
nguyenyen
  • Member

[quote="nguyenhien"]
panda1202 đã viết:
năm nay t thấy mọi ng ở trên này làm thêm nhiều lắm nên chắc về k đông đủ.hic
mà t về nhà thì làm gì có máy tính và mạng để vào thăm nhà mình chứ. sssss
thế hả Hồng. thế thì ở nhà cũng buồn lắm.hic.
nhưng mà dù sao thì t cũng k ở nhà... cv cv [/quo
nhung ma h nay vao day nho mua wa ve cho ban be day nhe
di choi khong wen nhiem vu day nhe

78gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Mon Jun 27, 2011 12:06 am

ready?
  • Member

hỳ..các bạn nói chuyện nghe hay nhở..cho tớ vào cung vui dk ko? xx

79gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Mon Jun 27, 2011 1:49 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

ready? đã viết:hỳ..các bạn nói chuyện nghe hay nhở..cho tớ vào cung vui dk ko? xx
bạn nào đây nhỉ? ngạc nhiên

80gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Mon Jun 27, 2011 10:51 pm

ready?
  • Member

jupiter_td đã viết:
ready? đã viết:hỳ..các bạn nói chuyện nghe hay nhở..cho tớ vào cung vui dk ko? gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 2173424264
bạn nào đây nhỉ? gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 284475322

hihi..mình tên Hà Linh..bạn là...??? gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 1564925666

81gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Mon Jun 27, 2011 11:00 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

ready? đã viết:
jupiter_td đã viết:
ready? đã viết:hỳ..các bạn nói chuyện nghe hay nhở..cho tớ vào cung vui dk ko? gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 2173424264

hihi..mình tên Hà Linh..bạn là...??? gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 1564925666
mình là mình chứ còn ai nữa...bạn hỏi kì wá ^^

82gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Mon Jun 27, 2011 11:13 pm

ready?
  • Member

jupiter_td đã viết:
ready? đã viết:
jupiter_td đã viết:

mình là mình chứ còn ai nữa...bạn hỏi kì wá ^^

hì..mình chỉ mún hỏi vậy thôi mà...vì mình là thành viên mới nên ko bit ai cả...cuoi

83gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Tue Jun 28, 2011 1:02 am

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

nguyenyen đã viết:
ờ. t sẽ mua cho mỗi đứa cái kẹo mút từ trong ấy ra nhá.....hí hí.. love

84gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Tue Jun 28, 2011 8:58 am

panda1202
panda1202
  • Member

nguyenhien đã viết:
nguyenyen đã viết:
thế thì thôi về nhà mua cũng đc m ạ. nhăn nhở . Mua từ trong đấy làm gì cho vất vả ra. cz

85gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Tue Jun 28, 2011 10:36 am

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

panda1202 đã viết:
nguyenhien đã viết:
nguyenyen đã viết:
thế thì thôi về nhà mua cũng đc m ạ. nhăn nhở . Mua từ trong đấy làm gì cho vất vả ra. cz
nhưng phải mua từ trong ấy thì mới là quà miền Nam mà Hồng......hỳ hỳ luyj luyj

86gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Wed Jun 29, 2011 8:33 am

panda1202
panda1202
  • Member

nguyenhien đã viết:
panda1202 đã viết:
nguyenhien đã viết:
nguyenyen đã viết:
nhưng phải mua từ trong ấy thì mới là quà miền Nam mà Hồng......hỳ hỳ luyj luyj
the thi mat cong mua m mua qua to to vao, the thi moi bo~ cong mang tu mien Nam ve chu. Neu k mua dc thi goi doi quan trong day mua cho doi quan ngoai nay roi m mang ve cung dc.hehe cười bò

87gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Wed Jun 29, 2011 1:52 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

panda1202 đã viết:
the thi mat cong mua m mua qua to to vao, the thi moi bo~ cong mang tu mien Nam ve chu. Neu k mua dc thi goi doi quan trong day mua cho doi quan ngoai nay roi m mang ve cung dc.hehe cười bò
thế thì m phải dặn đội quân trong ấy chứ...hỳ hỳ....rồi t mang về cho.nhưng mua cái gì nhẹ nhẹ thôi nhá.chứ t đi máy bay k mang được nhiều đâu.còn t sẽ tính mua quà cho m...hyhy sdfsdswq sdfsdswq
cứ suy nghĩ đi còn nhiều thời gian mà..hì hì

88gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Thu Jun 30, 2011 11:34 am

panda1202
panda1202
  • Member

nguyenhien đã viết:
panda1202 đã viết:
thế thì m phải dặn đội quân trong ấy chứ...hỳ hỳ....rồi t mang về cho.nhưng mua cái gì nhẹ nhẹ thôi nhá.chứ t đi máy bay k mang được nhiều đâu.còn t sẽ tính mua quà cho m...hyhy sdfsdswq sdfsdswq
cứ suy nghĩ đi còn nhiều thời gian mà..hì hì
uh, tu gio se len ke hoach cho doi quan o trong do.hehe. ah, lien lac ngay voi Tuong ay m. "luon ben ban du ban o noi dau ma".hy. T nhi?

89gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Thu Jun 30, 2011 11:47 am

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

panda1202 đã viết:
uh, tu gio se len ke hoach cho doi quan o trong do.hehe. ah, lien lac ngay voi Tuong ay m. "luon ben ban du ban o noi dau ma".hy. T nhi?
hỳ hỳ..t chỉ sợ anh trai t không cho đi thôi chứ t thỏa thuận với Tưởng rồi mà..hehe... jjjj jjjj

90gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Thu Jun 30, 2011 9:36 pm

panda1202
panda1202
  • Member

nguyenhien đã viết:
panda1202 đã viết:
hỳ hỳ..t chỉ sợ anh trai t không cho đi thôi chứ t thỏa thuận với Tưởng rồi mà..hehe... jjjj jjjj
uh, thoả thuận cho tốt vào.hehe

91gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Fri Jul 01, 2011 4:23 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

panda1202 đã viết:
nguyenhien đã viết:
panda1202 đã viết:
ờ...sẽ cố gắng thuyết phục. cz a

92gui nhung nguoi a4 dang doc than - Page 4 Empty Re: gui nhung nguoi a4 dang doc than Sat Jul 02, 2011 8:18 am

panda1202
panda1202
  • Member

nguyenhien đã viết:
panda1202 đã viết:
nguyenhien đã viết:
panda1202 đã viết:
ờ...sẽ cố gắng thuyết phục. cz a
chờ tin tốt lành của m.hỳ nhăn nhở

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4