Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

có nên thay đổi giao diện không?

Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? Vote_lcap100%Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? Vote_rcap 100% [ 6 ]
Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? Vote_lcap0%Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? Vote_rcap 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 6

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

Diễn đàn mình đã hoạt động được tới 16 này là đầy 3 tháng rồi các bạn ak.

vậy nên có nên thay đổi giao diện cho bớt nhàn chán không nhỉ các bạn cho ý kiến nhé

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

thay như nào hả bác
có rễ sử dụng khô
nếu bác có time thì em khô có ý kiến ry hết
cv cv cv cv em đồng ý cv cv cv cv

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

Nó chỉ là cái skin bên ngoài thôi còn mọi chức năng vẫn bt . Tuần sau em thi xong
mọi người cho ý kiến nhá

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

ừ.....thế cũng được T ạ. hihihi. cz

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

chỉ thay giao diện thôi thì ok T ak...t đồng ý..Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 650269930

Được sửa bởi kitalee91vn ngày Tue Jun 14, 2011 12:17 am; sửa lần 1.

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

có chỗ bình chọn đó mà chẳng ai chịu nhấn nhỉ? buồn

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

jupiter_td đã viết:có chỗ bình chọn đó mà chẳng ai chịu nhấn nhỉ? buồn
không có tớ nhá...t nhấn rồi mà. hut thuoc hut thuoc

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

nguyenhien đã viết:
jupiter_td đã viết:có chỗ bình chọn đó mà chẳng ai chịu nhấn nhỉ? Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 1371890812
không có tớ nhá...t nhấn rồi mà. Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 4248200663 Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 4248200663

t cũng đã nhấn rồi nhá....

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

vừa mới nói mới có ng nhấn a

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:vừa mới nói mới có ng nhấn Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 4153850062

Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 2173424264 Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 2173424264

panda1202
panda1202
  • Member

t nhấn vào có rồi và thấy cũng nhiều ng đồng ý đấy T ạ. Thay đi cho mới, sửa nhà cho đông khách.hỳ

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

panda1202 đã viết:t nhấn vào có rồi và thấy cũng nhiều ng đồng ý đấy T ạ. Thay đi cho mới, sửa nhà cho đông khách.hỳ
sao vẫn có 3 người chọn là sao nhỉ? thắc  mắc

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
panda1202 đã viết:t nhấn vào có rồi và thấy cũng nhiều ng đồng ý đấy T ạ. Thay đi cho mới, sửa nhà cho đông khách.hỳ
sao vẫn có 3 người chọn là sao nhỉ? Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 1564925666

ko bit đến luk đấy t còn có tg vào forum ko đây...hự hự Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 2732118270 Có nên thay đổi giao diện của diễn đàn không? 2732118270

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

t là người thứ 2 vào ngay sau khi T đưa ra ý kiến và t là người thứ 2 ấn..hihi......
thôi không cãi nhau nữa.....chưa nhấn thì nhấn vào mà cho ý kiến qua bài viết cũng được mà.... a

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]