Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

First topic message reminder :

Sao năm nay không thấy có ảnh nhỉ ccc

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

trang.mit
trang.mit
  • Member

jupiter_td đã viết:
trang.mit đã viết:chữ kí của Tg² đẹp thật chớp chớp. ak mà ông làm 4rum này ak ?,.. cho t hỏi cách thay ava cái..lục lọi mãi mà chả thấy ở đâu :.-ss tự dưng bị gà thế ko biết hjx :-ss
lúc nào chẳng gà.. lol! lol!
ông còn gà hơn ý :-< hjx.. tớ giả nai thôi hahahha...ta thay dc rồi nhá ngại ta phục ta quá :P:P yeahhhh

trang.mit
trang.mit
  • Member

nhok_njcolas đã viết:Trôg kjà trôg kjà. Cả nhà ơy. Nhjǹ lao côg trag kjà. Ở 4rum của ja bjnh 2 trag la myt cơ đấy . Vaò rum naỳ bị ôg admjn cho làm lao côg kjà. Nhjǹ syh thế kja mà làm lao côg phí nhỉ. Lao côg trag đy lau bảng đy. Quét lớp luôn nhá. Hê hê.
Nhưng lao công tớ chỉ biết chém gió thôi , đâu biết quét nhà lau bảng đây :> Công việc ý xin nhường cho bạn Cường đấy , thích nha. Mà cứ đợi đấy , chức vụ sẽ lên từ từ.. Cơ mà pải sang xin lão Tưởng 1 chức mới dc .:x

trang.mit
trang.mit
  • Member

Mr.Nguyen đã viết:
nhok_njcolas đã viết:Trôg kjà trôg kjà. Cả nhà ơy. Nhjǹ lao côg trag kjà. Ở 4rum của ja bjnh 2 trag la myt cơ đấy . Vaò rum naỳ bị ôg admjn cho làm lao côg kjà. Nhjǹ syh thế kja mà làm lao côg phí nhỉ. Lao côg trag đy lau bảng đy. Quét lớp luôn nhá. Hê hê.
bác thì ko biết thương hoa tiếc ngọc j cả, người thế kia lau bảng chắc j đã lau đc hết bảng !
Saxx...nhà mi dám chém ta ak :-W Ta đi chết đây :P:P asdd

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

già rồi lẩm cẩm..lấy chày tự gõ đầu kìa..haizz..lẩm cẩm
a

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

Ôi daò. Njcolas làm nvts ruj nhá.nv thj làm j phảj quét lớp lau pảg chứ. H trag làm lao côg lạj còn prô nuã chứ. Chăc làm vjc jõ lăm. Hê hê.

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

Tập đoàn siêu nhân có Ât Hồng dẫn đầu...cho phép ra nhập nhé.hí hí:)

panda1202
panda1202
  • Member

ok
cho ra nhập ngay.
cz

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

ô ơ,thế ko phát đồng phục à...hỳhỳ.Ât ơi t mún làm siêu nhân Trắng Ât ạk:D

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

Hồng ơi! t làm siêu nhân xanh nha. kiếm thêm 2 em nữa đi. tuyển thêm siêu nhân nha. đánh nhau cho thích. w

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

nguyenhien đã viết:Hồng ơi! t làm siêu nhân xanh nha. kiếm thêm 2 em nữa đi. tuyển thêm siêu nhân nha. đánh nhau cho thích. w
còn tôi sẽ là siêu nhân Đỏ( siêu nhân đỏ là Đại Ca) ha ha ha

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

cho xin 1 slot với..siu nhân đen nha..haha..kết màu đen ma xx

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

è hèm,xem nào...siêu nhân đỏ(siêu nhân sư tử),siêu nhân xanh(siêu nhân cá heo),siêu nhân đen(siêu nhân bò tót),còn t là siêu nhân trắng(siêu nhân cọp trắng)nhá.mà Nguyện ơi,Ât là siêu nhân đỏ rùi mà(cẩn thận nó...),hay ô làm siêu nhân vàng nhé,như vậy an toàn hơn:D

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

kitalee91vn đã viết:è hèm,xem nào...siêu nhân đỏ(siêu nhân sư tử),siêu nhân xanh(siêu nhân cá heo),siêu nhân đen(siêu nhân bò tót),còn t là siêu nhân trắng(siêu nhân cọp trắng)nhá.mà Nguyện ơi,Ât là siêu nhân đỏ rùi mà(cẩn thận nó...),hay ô làm siêu nhân vàng nhé,như vậy an toàn hơn:D
hjhj thế siêu nhân vàng là j, nhưng tôi thích siêu nhân đỏ cơ. Hồng ko thể là sư tử đc. con trai mới có thể làm sư tử.

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

Mr.Nguyen đã viết:
hjhj thế siêu nhân vàng là j, nhưng tôi thích siêu nhân đỏ cơ. Hồng ko thể là sư tử đc. con trai mới có thể làm sư tử.
bác Nguyện nói đúng đấy..hồng cho làm siu nhân bánh đúc an snack

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

cả nhà chú ý,chú ý,ko tồn tại siêu nhân bánh đúc nhá,hình như Dương đang đói thì pải:bz
Nguyện à,siêu nhân vàng tượng trưng cho loài đại bàng(à,đây là t đang nói trong Siêu Nhân Gaoranger nhá)...!siêu nhân vàng cũng ok mà,mà siêu nhân vàng lực lưỡng lắm,ko thể là Hồng dk,chỉ có thể là con trai thui...:D

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

kitalee91vn đã viết:cả nhà chú ý,chú ý,ko tồn tại siêu nhân bánh đúc nhá,hình như Dương đang đói thì pải:bz
Nguyện à,siêu nhân vàng tượng trưng cho loài đại bàng(à,đây là t đang nói trong Siêu Nhân Gaoranger nhá)...!siêu nhân vàng cũng ok mà,mà siêu nhân vàng lực lưỡng lắm,ko thể là Hồng dk,chỉ có thể là con trai thui...:D
Đại bàng à, cũng đc đấy, thế nào 5 anh em siêu nhân đâu. thế Uyênlà siêu nhân j, siêu nhân bánh dán ah hay bánh quẩy

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

t là siêu nhân trắng mà(siêu nhân cọp trắng)...chép chép,kiểu này t pải cho ra một bản chú ý thui,thế này thì siêu nhân bảo vệ trái đất lại thành bánh hết thì...nguy big...

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

jupiter_td đã viết:
Mr.Nguyen đã viết:
bác Nguyện nói đúng đấy..hồng cho làm siu nhân bánh đúc an snack
siêu nhân bánh đúc, Bác Dương thật là.... quá đúng !

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

Mr.Nguyen đã viết:
siêu nhân bánh đúc, Bác Dương thật là.... quá đúng !
hiii...bác quá ken rùi ^^

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

chẹp chẹp,Ât nó mà đọc dk thì...ko bit tn đâu nhá,hai đứa chuẩn bị tinh thần nha...!

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

hehhe. mình là siêu nhân xanh cá heo đó.
Nguyện Dương không được nói Hồng thế. mình là 5 anh e siêu nhân mà. kể cả lúc đói cũng không thể ăn nhau được.
phạt nha.táng mỗi đứa 1 cái nha. asdd asdd
mọi người lập kế hoạch hành động nha. trước mắt bảo vệ và xây dựng 4rum nhá. :=

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

kô thể chỉ có 5 anh em siêu nhân dc
cv tớ sem siêu nhân ( gao gao ) j' đó
thỉnh thoảng những lúc 5 anh em siêu nhân phải pó tay
thỳ siêu nhân bạc xuất hiện ( sói bạc chiếu sáng )
ccc
giải cứu cho 5 ae siêu nhân
1 slot dành cho nhok làm siêu nhân bạc nha w

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

ý kiến của Cường cũng hay đấy. cũng có luc 5 anh em siêu nhân mình gặp nạn mà.
5 a e siêu nhân có đồng ý Cường không????????? hut thuoc

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2