Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1loi cam on Empty loi cam on Thu Jun 30, 2011 3:04 pm

ductrieu_gb
ductrieu_gb
  • Member

cam on cac ban, cac ban da giup Tan luon vui cuoi trong khi ma toi da bo roi. cam on moi nguoi, toi biet toi da lam cac ban that vong rat nhieu, hinh anh cua toi co le gan mo di trong long cac ban. Su quay lai cua toi khong biet co la muon mang khong? toi se lay lai hinh anh cua toi trong long moi nguoi.
Mot con ngua dau ca tau bo co. Tan buon lam cac ban buon theo. Minh that co loi, toi that su chan thanh noi noi xin loi toi cac ban. va cam on cac ban luong theo doi, quan tam toi chung toi.
KHi nguoi ta sai biet quay dau lai thi len tha thu cho nguoi ta, Hien may chac gian tao lam dung khong. chuyen cua may tao cung biet qua roi, nguyen no cung noi chuyen voi tao, thang nguyen no khong di qua da nhu tao, may hieu sai roi cho no mot co hoi di, dung nghi lung tung nua. Do la loi chan thanh cua nguoi vap nga.

2loi cam on Empty Re: loi cam on Thu Jun 30, 2011 3:41 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

gửi tặng tất cả mọi người câu này nha :
Tại sao lại phải “Ghét” khi mà “Một chút xíu không thích” là ổn rồi?
Tại sao lại phải “Lo cuống lên” khi mà “hơi lo một tẹo” là được?
Tại sao phải “Giận sôi người” khi mà “hơi giận môt chút” đã đủ độ?
Tại sao phải “Đau khổ tột cùng khi mà bạn chỉ cần “buồn một tẹo”?

3loi cam on Empty Re: loi cam on Thu Jun 30, 2011 6:55 pm

Quản Lí Trưởng
Quản Lí Trưởng
  • Admin

Viết có dấu nha Triệu ông viết toàn không dấu thôi. Tớ vừa mới tích hợp lại bộ gõ cho toàn diễn đàn nhăn nhở . bây h viết có đấu nhớ đọc mà muốn gheg

4loi cam on Empty Re: loi cam on Thu Jun 30, 2011 10:17 pm

nguyentan0109
nguyentan0109
  • Member

ui

Được sửa bởi nguyentan0109 ngày Tue Jul 12, 2011 5:00 pm; sửa lần 1.

5loi cam on Empty Re: loi cam on Fri Jul 01, 2011 10:36 pm

ready?
  • Member

bạn này có lẽ cũng đang khổ tâm lắm đây...cố lên nha bạn...việc gì đã qua thì cho nó qua đi và điều quan trọng là bạn phải giải quyết thế nào cho ổn...đừng để tạo ra khoảng cách quá lớn khi hai người là một đôi bạn tốt nhá hai bạn(bình thường hóa)...:X

6loi cam on Empty Re: loi cam on Fri Jul 01, 2011 10:45 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

ready? đã viết:bạn này có lẽ cũng đang khổ tâm lắm đây...cố lên nha bạn...việc gì đã qua thì cho nó qua đi...đây chỉ là quan điểm chủ quan of tớ,còn vấn đề chính vẫn là ở hai người...đừng để tạo ra khoảng cách quá lớn khi hai người là một đôi bạn tốt nhá hai bạn...:X

họ là 1 cặp tình nhân đấy ko phải là 2 ng bạn đâu ready? ạ.
ng con gái đagn rất giận ng con trai và ng con trai đagn cố gắng xl và mong đc ng con gái tha thứ

mình cũg có lời muốn nói với ng con gái đó là hãy tha thứ trc khi còn quá muộn vì tha thứ cũng có chừng mực và thời điểm.( đây chỉ là quan điểm chủ quan of tớ,còn vấn đề chính vẫn là ở hai người... - câu này copy của bạn ready? )

7loi cam on Empty Re: loi cam on Fri Jul 01, 2011 10:50 pm

ready?
  • Member

Mr.Nguyen đã viết:
ready? đã viết:bạn này có lẽ cũng đang khổ tâm lắm đây...cố lên nha bạn...việc gì đã qua thì cho nó qua đi...đây chỉ là quan điểm chủ quan of tớ,còn vấn đề chính vẫn là ở hai người...đừng để tạo ra khoảng cách quá lớn khi hai người là một đôi bạn tốt nhá hai bạn...:X

họ là 1 cặp tình nhân đấy ko phải là 2 ng bạn đâu ready? ạ.
ng con gái đagn rất giận ng con trai và ng con trai đagn cố gắng xl và mong đc ng con gái tha thứ

mình cũg có lời muốn nói với ng con gái đó là hãy tha thứ trc khi còn quá muộn vì tha thứ cũng có chừng mực và thời điểm.( đây chỉ là quan điểm chủ quan of tớ,còn vấn đề chính vẫn là ở hai người... - câu này copy của bạn ready? )

uh.tớ biết mà...mong cho mọi chuyện trở nên êm đẹp=>dĩ hòa vi quý loi cam on 1071211947

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]