Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

1lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty lop minh an lien hoan nay! Sat Apr 23, 2011 10:35 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

First topic message reminder :

lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Anhdep0101
lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Anhdep0100
lop minh an lien hoan nay! - Page 2 8
lop minh an lien hoan nay! - Page 2 6
lop minh an lien hoan nay! - Page 2 5
lop minh an lien hoan nay! - Page 2 4
lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Anhdep0102
love

Được sửa bởi nguyenhien ngày Mon Apr 25, 2011 9:18 am; sửa lần 1.

26lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Tue Apr 26, 2011 9:08 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

có ảnh t rồi nhá nhá...hỳ...lại nhớ lớp rùi:(

27lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Tue Apr 26, 2011 9:09 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

mà,mình lên chức phó phòng rồi cơ á...lạ vậy:S

28lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Tue Apr 26, 2011 9:20 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

kitalee91vn đã viết:có ảnh t rồi nhá nhá...hỳ...lại nhớ lớp rùi:(

làm j mà cứ như là chưa đc có mình trong ảnh của forum ko bằng ý
hjhjhj

29lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Tue Apr 26, 2011 9:47 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

b1nh_yen đã viết:CUOI CUNG CUNG XEM DC ANH RUI
HIX
NHUNG IT THE
MA...CHANG CO MINH GI NHI...HI
MA ANH LIEN HOAN O NHA TINH SAO TOAN CON ZAI THE NHI
QUAN NHA TA DAU HET RUI... cz
m oi luc day la quan nha minh dang o trong nha ma vs lai con trai lop minh thich ra ngoai khoe dang do.cuoi cung bi thang lop truong chup lai canh do day.
hehehe cz
suyt.dung noi cho ai biet nha khong cac ban nam lai tu ai do. a

30lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 1:01 am

trang.mit
trang.mit
  • Member

nhok_njcolas đã viết:Oaj'. Chu re^? Ma o bjt co rau la aj ha?. Ah. Ma to^j de ngj dong chj lao co^ng trang mjt ko^ dc noj tuc chuj? Bay o*? Day nha'.
..... Nói tục chửi bậy đâu đâu :O.. ông chém ak.. ng ta văn mênh lịch sự đầy mình mà :-" hehehe

31lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 9:58 am

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

trang.mit đã viết:
..... Nói tục chửi bậy đâu đâu :O.. ông chém ak.. ng ta văn mênh lịch sự đầy mình mà :-" hehehe
gọi bạn mà gọi cả bố bạn mà nhận lịch sự mới ghê cười bò))
a a

32lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 5:50 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

jupiter_td đã viết:
trang.mit đã viết:
gọi bạn mà gọi cả bố bạn mà nhận lịch sự mới ghê cười bò))
a a

dương quá nói đúng đây
bà lao công trang ... thật đấy

33lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 7:27 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

Trang ơi sao m ẩn j mà ghê vậy...:D,lâu rùi chẳng dk nói chuyện với m...!hhi

34lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 7:59 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

Trang nhà mình bjo thành "súp pơ sờ ta" rùi...mún gặp khó lắm xx xx

35lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 8:07 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

"súp pơ sờ ta" á, è hèm,t là bạn of "súp pơ sờ ta"nhé,mọi người chú ý chú ý...:)

36lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 8:34 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

trông kìa...hết nói nổi....

37lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 9:48 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

hehhehe
Uyên ơi! t cũng được lên Phó phòng rui m ơi. thích thật. an snack
ah người nổi tiếng ơi! cho em xin chữ kí cái. không bjo đi suốt không dc gặp thì phí lém cz

38lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 9:53 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nguyenhien đã viết:hehhehe
Uyên ơi! t cũng được lên Phó phòng rui m ơi. thích thật. an snack
ah người nổi tiếng ơi! cho em xin chữ kí cái. không bjo đi suốt không dc gặp thì phí lém cz
hiền xin chữ kí d à? ^^
tết về kí cho đày 1 quyển sổ lun
cười bò)) om bom

39lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed Apr 27, 2011 10:29 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

jupiter_td đã viết:Trang nhà mình bjo thành "súp pơ sờ ta" rùi...mún gặp khó lắm xx xx
"sup pơ sờ ta", em thấy súp pơ lost thì có. từ lúc là thàng viên, ko thấy măth mũi đâu

40lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Thu Apr 28, 2011 11:21 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

uhm,chúc mừng m nha,t cũng thành người nổi tiếng rùi này:D

41lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Fri Apr 29, 2011 10:05 am

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

hjchjc
Dương lên giám đốc rồi mà. không phải người nổi tiếng nữa rồi.
mà sao mọi ng lên chức nhanh nhi? ghen tị quá. cv

42lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Fri Apr 29, 2011 2:45 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

è hèm,giám đốc giám đốc đây...Hiền kia,ngươi chỉ là phó phòng thui nhá:-p

43lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Fri Apr 29, 2011 4:55 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

tích cực viết bài là nhanh lên thui mà....

44lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Fri Apr 29, 2011 6:33 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

ôg khoe nhà ôg có máy chứ ì
an snack
khoe máy sỵn thỳ nói thẳng ra
con tui onln bằng điện thoại
w gửi 1 bài mất 20 phút
s hỳ hục mấy đêm kô ngủ mới dc lên phó p đây này a

45lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Fri Apr 29, 2011 7:39 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

ủa?? mình có nhắc đến máy của mình đâu nhỉ? đó là do đẳng cấp thui..chú hơn anh tiền thôi..haha..sao ko mua chức nữa đi ^^

46lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Fri Apr 29, 2011 8:11 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

hai bác đang gây mất đoàn kết đấy nhé !
Theo em thì bác Dương đang khoe máy tính còn bác Cường thì đang khoe điện thoại xịn( viết bài bằng đt)

47lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Fri Apr 29, 2011 8:20 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

Oc. Bac dua' ah. E dau co y do dau. Dt e dju? Ma'.

48lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Fri Apr 29, 2011 8:33 pm

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

mai lớp mình có liên hoan ko vậy gg

49lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Fri Apr 29, 2011 9:40 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

T ơi chưa thấy bạn nào đứng lên kêu gọi tập trung. lớp trưởng bảo là lớp trưởng nói nhưng mà bjo vẫn chưa thấy về.
haiz!!!!! cv

50lop minh an lien hoan nay! - Page 2 Empty Re: lop minh an lien hoan nay! Wed May 04, 2011 12:43 am

vit_con
vit_con
  • Member

con nhiu anh lien hoan lam... ai co cho len di
anh o nha tui ma con gai can chen ay...hi
con anh tren nui nua
tuong dua len di

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next