Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

12a4@tin
  • Member

trong khoang gan 40' dau sung tay doi.em bi no ban chung tay trai 2 pat.luk dau e dinh chay nhung vi long dung cam e da chien dau toi kung voi han.va em da danh chien thang.hom wa e bao bo em dua han ra ra ngoai bien de cho ca ho faraha an rui.hii om bom as

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

12a4@tin đã viết:trong khoang gan 40' dau sung tay doi.em bi no ban chung tay trai 2 pat.luk dau e dinh chay nhung vi long dung cam e da chien dau toi kung voi han.va em da danh chien thang.hom wa e bao bo em dua han ra ra ngoai bien de cho ca ho faraha an rui.hii om bom as

Bác Tin chém kinh thật đấy a

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

không thấy bác ấy Ôm bom tự tử kia à?
cười bò

vit_con
vit_con
  • Member

jupiter_td đã viết:không thấy bác ấy Ôm bom tự tử kia à?
cười bò

Bó tay...hehe..ma thấy lần nào tuong cũng nhận xét bài em tin nha ta đầu tiên nhỉ..
nhưng chém vừa thui người ta còn tin,, chém qua rùi nha. đây pair là chuyện thiếu lâm mới đúng em tin nhỉ.
hehe...bạn người ta baonhiu ngày mà chẳng học được ít kinh nghiệm chém j cả...hhehe hut thuoc

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

vit_con đã viết:

Bó tay...hehe..ma thấy lần nào tuong cũng nhận xét bài em tin nha ta đầu tiên nhỉ..
nhưng chém vừa thui người ta còn tin,, chém qua rùi nha. đây pair là chuyện thiếu lâm mới đúng em tin nhỉ.
hehe...bạn người ta baonhiu ngày mà chẳng học được ít kinh nghiệm chém j cả...hhehe hut thuoc
ai nói là bạn cuoi to

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]