Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Fri May 06, 2011 9:12 am

vit_con
vit_con
  • Member

Một anh sinh viên trở về phòng với 2 mắt thâm tím
anh bạn cung pòng rất ngạc nhiên bèn hỏi..." mày làm sao thế"
anh kia liền bực mình và nói..." con gái bây giờ khó hiểu thật"
sao lai khó hiểu..
thì đó..." hum nay đang đi xe bus thì tôi nhìn thấy một con sâu trên ngực 1 cô gái.. tôi bèn lấy tay bắt ra giúp cô ấy...thế mà không hiểu sao cô ấy quay lại và.. ngay lập tức một bên mắt của tôi như thế này đây..."
hihi...thế còn bên mắt còn lại..."a ban cùng pòng hỏi tiếp"
lại càng khó hiểu hơn. " thấy cô ấy có vẻ không thích thì tôi đã đặt lại con sâu vào chỗ cũ"
ấy thế mà con mắt thứ 2 của tôi ra thế này đây....
CON GÁI GIỜ KHÓ HIỂU QUÁ NHẢY...HI... as

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

2 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Fri May 06, 2011 11:01 am

panda1202
panda1202
  • Member

b1nh_yen đã viết: Một anh sinh viên trở về phòng với 2 mắt thâm tím
sao lai khó hiểu..
thì đó..." hum nay đang đi xe bus thì tôi nhìn thấy một con sâu trên ngực 1 cô gái.. tôi bèn lấy tay bắt ra giúp cô ấy...thế mà không hiểu sao cô ấy quay lại và.. ngay lập tức một bên mắt của tôi như thế này đây..."
lại càng khó hiểu hơn. " thấy cô ấy có vẻ không thích thì tôi đã đặt lại con sâu vào chỗ cũ"
k phải là khó hiểu mà tại thằng này quá tuỳ tiện thôi.
Đáng đời.hehe w

3 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Fri May 06, 2011 11:46 am

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

panda1202 đã viết:
b1nh_yen đã viết: Một anh sinh viên trở về phòng với 2 mắt thâm tím
sao lai khó hiểu..
k phải là khó hiểu mà tại thằng này quá tuỳ tiện thôi.
Đáng đời.hehe w

hjx hjx,con gái như thế này có j mà khó hiểu,thật đáng đời m nhỉ...:p
bị hai bên mắt đấy là còn nhẹ đấy,nếu là t thì....haizz!
cv ccc

4 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Fri May 06, 2011 12:08 pm

zhahui_gaun
zhahui_gaun
  • Member

viet oi dao nay` cung có tai` chem' gio' đấy nhỉ............hay đó........... as

5 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Fri May 06, 2011 4:04 pm

nguyentan0109
nguyentan0109
  • Member

con gái có j đâu mà khó hiểu
mà "con trai là thế đấy à" cho đáng đời

6 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Fri May 06, 2011 4:08 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nguyentan0109 đã viết:con gái có j đâu mà khó hiểu
Bà nói vậy nghĩa là sao??? mắn môi

7 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Fri May 06, 2011 10:52 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
nguyentan0109 đã viết:con gái có j đâu mà khó hiểu
Bà nói vậy nghĩa là sao???  CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA 83223541

chậm hiểu wa D ak:P

8 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sat May 07, 2011 9:04 am

zhahui_gaun
zhahui_gaun
  • Member

tớ không hiểu uyên ak............... uyên giải thích cho tớ đi nha.............. assscc

9 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sat May 07, 2011 9:46 am

bacninhcity
bacninhcity
  • Member

oh the chỉ chém gió thế này thui ah?
dua vay thui hay qua ta

10 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sat May 07, 2011 1:29 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

zhahui_gaun đã viết:tớ không hiểu uyên ak............... uyên giải thích cho tớ đi nha..............  CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA 3906093115

hjx,ô ko hiểu thì khẳng định một điều là"ô với thằng ý cùng một ruột" nhá...hhehe
 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA 1103868184

11 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sat May 07, 2011 6:53 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

an snack úi dời ới
tớ đã nghe ch này 6,7,8, phải kô biết là bao nhiêu lầ rồi ý.
nhưng mà nge vyt kể vẫn thấy bùn cười mới lạ chứ há há, hà há hà há
hố hố, cuoi to cuoi to cuoi to cuoi to cuoi to cuoi to cuoi to hế hế, hồ.. hố... hô...... cuoi to hỳ hỳ ....hý hý...... cuoi to cuoi to cuoi to
chết mất gg asdd

12 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sat May 07, 2011 9:38 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

nhok_njcolas đã viết: an snack úi dời ới
tớ đã nghe ch này 6,7,8, phải kô biết là bao nhiêu lầ rồi ý.
nhưng mà nge vyt kể vẫn thấy bùn cười mới lạ chứ há há, hà há hà há
hố hố, cuoi to cuoi to cuoi to cuoi to cuoi to cuoi to cuoi to hế hế, hồ.. hố... hô...... cuoi to hỳ hỳ ....hý hý...... cuoi to cuoi to cuoi to
chết mất gg asdd

khổ thân ô,cười nhiều wa nên die lun rồi ak...hehe
bọn t chưa cần ra tay thì ô đã tự sát...tội nghiệp...há ha aaa

13 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sun May 08, 2011 1:04 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

chắc Cường sợ quá nên tự lấy gậy đập đầu mình Uyên ak......thế chết đến đâu rồi CƯờng ơi... :=

14 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sun May 08, 2011 8:42 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

đúng là bọn con gái, phải hỏi rõ rồi mới làm vậy chứ, ko biết cảm ơn lại còn...
tớ là anh sv kia thì ko chỉ là đặt lại con sâu vào chỗ cũ đâu mà còn...
Chết với Cậu ! cv

15 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sun May 08, 2011 8:46 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

nguyenhien đã viết:chắc Cường sợ quá nên tự lấy gậy đập đầu mình Uyên ak......thế chết đến đâu rồi CƯờng ơi...  CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA 4027020077

con đường chết of Cường....hụ hụ...  CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA 2330021003  CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA 857323228

16 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sun May 08, 2011 9:44 pm

vit_con
vit_con
  • Member

Mr.Nguyen đã viết:đúng là bọn con gái, phải hỏi rõ rồi mới làm vậy chứ, ko biết cảm ơn lại còn...
Chết với Cậu ! cv

tai sao phai vay nhi
sao ko iu that long, ko chia se va thong cam de ko phai chia tay de ko phai dau kho....

17 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sun May 08, 2011 10:40 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

vit_con đã viết:
Mr.Nguyen đã viết:đúng là bọn con gái, phải hỏi rõ rồi mới làm vậy chứ, ko biết cảm ơn lại còn...
Chết với Cậu ! cv

tai sao phai vay nhi
sao ko iu that long, ko chia se va thong cam de ko phai chia tay de ko phai dau kho....

nếu yêu thật lòng và ko jan dối nhưng vẫn phải ctay, lúc đó sẽ thật buồn, vậy để chắc ăn nhất là hãy yêu giả dối, khi ctay sẽ ko phải buồn !.
hẻo chưa Vịt con ?

18 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Sun May 08, 2011 11:05 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

Mr.Nguyen đã viết:
vit_con đã viết:
Chết với Cậu ! cv

tai sao phai vay nhi

nếu yêu thật lòng và ko jan dối nhưng vẫn phải ctay, lúc đó sẽ thật buồn, vậy để chắc ăn nhất là hãy yêu giả dối, khi ctay sẽ ko phải buồn !.
hẻo chưa Vịt con ?
Việt ơi!!!!!!!
chân lý luôn thuộc về thằng cùn m ak! cv
không nói sẽ đỡ mệt hơn. cz

19 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Mon May 09, 2011 9:18 am

panda1202
panda1202
  • Member

Chết với Cậu ! cv
đấy! Chính Cậu cũng bảo phải hỏi rõ thì mới làm như thế chứ. Đúng k?
thế tại sao con trai lại k hỏi rõ có nên làm như thế k chứ. Lại còn cố biện minh hả?
Mà cái gì mà "đúng là bọn con gái" hả Cậu?
nói thế mà cũng nói đc hả? Cậu đáng bị như thế này asdd cho câu nói đấy!

20 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Mon May 09, 2011 8:13 pm

vit_con
vit_con
  • Member

Thà bị đau để có 1 ty đích thực, còn hơn là chẳng có ai thật lòng với mình và mình cũng chẳng thật lòng với ai...
thật là vô nghĩa, vô vị...
cũng chẳng ai biết được tương lai sẽ ra sao cả...tôi cũng vậy...nhưng hiện tại thì tôi luôn mong rằng...
còn tương lai thì sao nhỉ... mình có mang lại đau khổ cho ai không..hay có ai làm mình đau ko...
mong la không nhé...hì

ƯỚC...GÌ.......... nhăn nhở .. nháy mắt

21 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Mon May 09, 2011 11:10 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

Việt ơi!!!!!!!
chân lý luôn thuộc về thằng cùn m ak! cv
không nói sẽ đỡ mệt hơn. cz [/quote]

ai tên là thằng cùn ở đây nhỉ.
" chân lý luôn thuộc về thằng cùn m ak ". đây mới là 1 câu phát biểu của 1 thằng cùn.

22 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Mon May 09, 2011 11:14 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

panda1202 đã viết:
Chết với Cậu ! cv
đấy! Chính Cậu cũng bảo phải hỏi rõ thì mới làm như thế chứ. Đúng k?
thế tại sao con trai lại k hỏi rõ có nên làm như thế k chứ. Lại còn cố biện minh hả?
Mà cái gì mà "đúng là bọn con gái" hả Cậu?
nói thế mà cũng nói đc hả? Cậu đáng bị như thế này asdd cho câu nói đấy!

vậy là làm ơn gặp rắc rối rồi.
" bọn con gái" ý C ở đây là những ng cgái đanh đá như cô gái trên xe buyt kia . hjhj

23 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Tue May 10, 2011 5:35 pm

zhahui_gaun
zhahui_gaun
  • Member

iu mà không chia sẻ cảm súc cho nhau thì chia tay còn hơn iu làm gì cho mệt đúng không vjt......... hut thuoc as

24 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Tue May 10, 2011 7:45 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

zhahui_gaun đã viết:iu mà không chia sẻ cảm súc cho nhau thì chia tay còn hơn iu làm gì cho mệt đúng không vjt......... hut thuoc as
Huy chỉ được cái nói đúng thôi.....t cũng nghĩ thế đấy cz

25 CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Empty Re: CON GÁI KHÓ HIỂU ....HAHA Tue May 10, 2011 7:46 pm

12a4@tin
  • Member

thang nay ngu i ma.ma ban nay kung hien.nhu nguoi khac ma ghe thi chet voi ba.ntn nay asdd

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]