Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Wed May 11, 2011 10:47 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

Có một bài hát mà bạn yêu thích, bạn muốn có đoạn nhạc hay nhất trong bài hát đó để cài làm nhac chuông ?

Thật mất time để vào mạng tìm mã số bài hát và phí mỗi lần tải về cho 1 tin nhắn là quá đắt.
hay phải hì hục cắt nó bằng các phần mềm như wavepad .... rồi lại phải dùng total conerver để đổi nó về mp3.

Hnay Mr.Nguyen sẽ júp các bạn làm đc điều đó 1 cách đơn giản.
chỉ mất 10 giây là bạn sẽ có ngay đoạn nhạc hay nhất trong bài hát bạn yêu thích để cài nó thành nhac chuông lãng mạng thay cho tiếng "ring" "ring" buồn chán, ngay trên chiếc điện thoại di động của bạn

trước hết các bạn tải phần mềm ringtone maker về điện thoại
Liên kết tải xuống: http://www.megaupload.com/?d=JIXJ9T09 ( lưu ý: các bạn hãy copy đoạn link rồi bỏ nó vào thanh Address của trình duyệt Web, sau đó bạn chờ trong 20 giây để tải xuống tập tin)

save tập tin vào thẻ nhớ , lắp vào máy và intal vậy là ok rồi.
giao diện cực đơn giản và dễ sử dụng
[img]Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) 50jx8k[/img]

Xin lưu ý, phần mềm ko áp dụng cho các đời máy đen trắng (110i, 1200,1202...)
ko áp dụng cho các máy đời Symbian S40( 2700, 5130...)
Yêu cầu máy là đời Symbian S60 và có chạy fire sis ( đã tét cho N95 của mình, kết quả là ok)

nếu các bạn ko tải đc phần mềm hay máy đt ko tương thích với phần mềm hãy pm cho mình và viết bài hát bạn yêu cầu , mình sẽ cắt giúp( ko lấy tiền hjhj )

sau đây là 1 số bài hát mình đã cắt sẵn, bạn nào thích thì download nhé :

Chờ một người : http://www.megaupload.com/?d=K68QYDWD
Xa Vắng - Tuấn Hưng : http://www.megaupload.com/?d=JSDU6F6H
Trong anh tình vẫn sáng : http://www.megaupload.com/?d=1X9WAPWA
Phút cuối - Bằng Kiều : http://www.megaupload.com/?d=L3ZE7J4S

( tải bài hát các bạn cũng hãy copy đường link rồi rán vào thanh Address của trình duyệt Web, sau đó bạn chờ trong 20 giây để tải xuống tập tin)

Mr.Nguyen chúc các bạn vui vẻ !

Người lịch sự thường hiểu ý nghĩa nút thank !

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

2Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Thu May 12, 2011 9:05 am

panda1202
panda1202
  • Member

Cậu nói thế kia thì ai dám k thanhks?
haiz...lại phải Thanks vậy.hihi. Ất Thanks rồi đấy nhớ! nhăn nhở

3Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Thu May 12, 2011 1:10 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

panda1202 đã viết:Cậu nói thế kia thì ai dám k thanhks?

ôi kìa đừng nói vậy chứ Ất , ý Cậu có phải là bắt mọi ng thank đâu, ai có nhu cầu tải phần mềm hay tải bài hát thì thank chứ.
"haiz...lại phải Thanks vậy.hihi" như vậy là ép buộc rồi. ất khách sáo quá 1
mà lớp mình toàn dùng đen trắng là nhiều nhỉ, nhắn tin dễ và sóng khỏe mà hjhj

4Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Thu May 12, 2011 6:36 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

chẳng bù cho em..viết bao nhiêu bài mà có đc cảm ơn lần nào đâu khóc

5Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Thu May 12, 2011 6:47 pm

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

jupiter_td đã viết:chẳng bù cho em..viết bao nhiêu bài mà có đc cảm ơn lần nào đâu khóc

hãy nên cho trc khi nhận cz

6Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Thu May 12, 2011 6:52 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

tuongnd60460 đã viết:

hãy nên cho trc khi nhận cz
tao là người thanks nhiệt tình nhất forum mà ngậm miệng

7Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Fri May 13, 2011 11:32 am

panda1202
panda1202
  • Member

Mr.Nguyen đã viết:
panda1202 đã viết:Cậu nói thế kia thì ai dám k thanhks?

ôi kìa đừng nói vậy chứ Ất , ý Cậu có phải là bắt mọi ng thank đâu, ai có nhu cầu tải phần mềm hay tải bài hát thì thank chứ.
"haiz...lại phải Thanks vậy.hihi" như vậy là ép buộc rồi. ất khách sáo quá 1
mà lớp mình toàn dùng đen trắng là nhiều nhỉ, nhắn tin dễ và sóng khỏe mà hjhj
hì. Thì Ất cứ trêu C vậy. nhăn nhở

8Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Fri May 13, 2011 11:53 am

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

híc,ô nói như vậy,ko thanks thì thành bất lịch sự hửm...hụhụ
bạn thanks rùi nhá...@@

9Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Fri May 13, 2011 12:17 pm

panda1202
panda1202
  • Member

Đấy thấy chưa?
Có ai mà đọc câu đấy mà k thanhks đâu chứ?
Chẳng ai muốn làm ng mất lịch sự cả.hì nhăn nhở

10Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Fri May 13, 2011 9:35 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

jupiter_td đã viết:chẳng bù cho em..viết bao nhiêu bài mà có đc cảm ơn lần nào đâu khóc

em thấy bác T nói đúng đấy hjhj, nên cho trcs khi nhận bác ạ.

11Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Fri May 13, 2011 9:41 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

kitalee91vn đã viết:híc,ô nói như vậy,ko thanks thì thành bất lịch sự hửm...hụhụ
bạn thanks rùi nhá...@@

kìa đừng nghĩ bạn xấu như vậy chứ.
tớ chỉ nói là người lịch sự thường hiểu ý nghĩa nút thank chứ tớ có bắt buộc người ng lịch sự là phải hiểu ý nghĩa nút thank đâu .
trách nhầm bạn tốt rồi. xl bạn đi

12Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Fri May 13, 2011 11:29 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

Mr.Nguyen đã viết:

em thấy bác T nói đúng đấy hjhj, nên cho trcs khi nhận bác ạ.
em có khi là người thanks nhiệt tình nhất forum mà...hic hic

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

13Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) Empty Re: Mr.Nguyen( Phần mềm hữu ích ) Sun May 15, 2011 2:34 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

Mr.Nguyen đã viết:
kitalee91vn đã viết:híc,ô nói như vậy,ko thanks thì thành bất lịch sự hửm...hụhụ
bạn thanks rùi nhá...@@

kìa đừng nghĩ bạn xấu như vậy chứ.
tớ chỉ nói là người lịch sự thường hiểu ý nghĩa nút thank chứ tớ có bắt buộc người ng lịch sự là phải hiểu ý nghĩa nút thank đâu .
trách nhầm bạn tốt rồi. xl bạn đi

hjc..có khác nhau àk:p Mr.Nguyen(  Phần mềm hữu ích ) 628824931

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]