Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

1gửi tặng các bạn nam a4 Empty gửi tặng các bạn nam a4 Tue May 24, 2011 11:10 pm

vit_con
vit_con
  • Member

các bạn ah...
người xưa vẫn thường để lại những câu ca dao, tục ngữ, hay những câu nói rất thật về đời sống mà bây giờ thực hiện vẫn thấy đúng...hehe
sau đây tui xin trích ra 1 trong những câu nói của các cụ nhà ta để lại...haha

kính vợ thì đắc thọ
Sợ vợ thì sống lâu
Để vợ leo lên đầu thì trường sinh bất tử.
cả nhà cho ý kiền nha...tớ thấy câu n
ày hay đấy.

cz

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

2gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Tue May 24, 2011 11:20 pm

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

đúng với 1 số đối tượng thôi cuoi to

chắc mình ko muốn sống lâu trăm tuổi bằng cách đấy nháy mắt

Sợ vợ dựa trên tinh thần tôn trọng lẫn nhau thôi cuoi
nói ko nghe là mặt quỷ

3gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Tue May 24, 2011 11:22 pm

vit_con
vit_con
  • Member

tuongnd60460 đã viết:đúng với 1 số đối tượng thôi cuoi to

nói ko nghe là mặt quỷ

hehe...bit dau dc ay... tuong thi co ma hon the ay chu
so vo bang phep...hehe

4gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Tue May 24, 2011 11:44 pm

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

cz

5gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Wed May 25, 2011 2:07 am

panda1202
panda1202
  • Member

bài này hay đấy. Các đồng chí lớp ta thực hiện để đc sống lâu nhá! cười bò

6gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Wed May 25, 2011 4:46 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

hà hà,các bạn nam lớp mình cứ theo tiêu chí này mà làm nhá nhá nhá... gửi tặng các bạn nam a4 3464134873

7gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Wed May 25, 2011 10:05 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

vừa mới làm theo cái này bị phản tác dụng nè buồn
ko nên làm theo mọi người ơi cv

8gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Wed May 25, 2011 10:55 pm

12a4@tin
  • Member

noi nhu v va nghe loi uyen thj co ma anh em con trai lop mjnh pai de tok daj.mak vay thui.ntn as .day.neu ma noi nhuv v va nghe loi uyen thj anh e mjnh pai nhu vay.kol neu ma k j,thj pai the nay vvvvvvvvv

9gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Wed May 25, 2011 11:22 pm

vit_con
vit_con
  • Member

12a4@tin đã viết:noi nhu v va nghe loi uyen thj co ma anh em con trai lop mjnh pai de tok daj.mak vay thui.ntn as .day.neu ma noi nhuv v va nghe loi uyen thj anh e mjnh pai nhu vay.kol neu ma k j,thj pai the nay vvvvvvvvv

Cai j the... sao lai phai nhu vay nhi
ve sau ku thuc hien ma xem no co bi nhu the ko nha. co gang ma lam di...bit chua..hehe

10gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 6:14 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

vit_con đã viết:
12a4@tin đã viết:noi nhu v va nghe loi uyen thj co ma anh em con trai lop mjnh pai de tok daj.mak vay thui.ntn gửi tặng các bạn nam a4 2482666954 .day.neu ma noi nhuv v va nghe loi uyen thj anh e mjnh pai nhu vay.kol neu ma k j,thj pai the nay gửi tặng các bạn nam a4 3709212815

Cai j the... sao lai phai nhu vay nhi
ve sau ku thuc hien ma xem no co bi nhu the ko nha. co gang ma lam di...bit chua..hehe

hà hà,bảo đảm chết liền...cứ tha hồ mà thử nhá nhá nhá!!!

11gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 7:12 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

an snack
gửi tặng các bạn nam a4 SB_b_7_slogan
an snack

12gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 9:09 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

các bạn thấy sao an snack

13gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 9:18 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nhok_njcolas đã viết:các bạn thấy sao an snack
cho mày 10 điểm thêm dấu cộng lun cuoi to

14gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 9:25 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

an snack ui quá khen quá khen nhăn nhở

15gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 9:41 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

vit_con đã viết:

nói ko nghe là mặt quỷ

so vo bang phep...hehe

thật ra thì ko có ng đàn ông nào sợ vợ cả, chỉ có ng đàn ông tôn trọng vợ thôi !
nhưng mà đc thế làm càn thì phải dẹp ngay !
as as as as as as as

16gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 9:58 pm

panda1202
panda1202
  • Member

jupiter_td đã viết:
nhok_njcolas đã viết:các bạn thấy sao an snack
cho mày 10 điểm thêm dấu cộng lun cuoi to
cho 1 điểm thêm dấu trừ luôn cho công up bài. thè lưỡi

17gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 10:10 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

asdd ? h đang chém đấy ah thắc  mắc

18gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 10:12 pm

panda1202
panda1202
  • Member

nhok_njcolas đã viết: asdd ? h đang chém đấy ah thắc  mắc
đâu. t phát biểu thật mà. nhăn nhở

19gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 10:18 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

an snack vậy là khô có ró rồi
tiếc thật đấy asdd

20gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Thu May 26, 2011 11:21 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

panda1202 đã viết:
hay là thế nhỉ cuoi to cv

21gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 8:17 am

vit_con
vit_con
  • Member

Mr.Nguyen đã viết:
vit_con đã viết:

nói ko nghe là mặt quỷ

so vo bang phep...hehe

thật ra thì ko có ng đàn ông nào sợ vợ cả, chỉ có ng đàn ông tôn trọng vợ thôi !
nhưng mà đc thế làm càn thì phải dẹp ngay !
as as as as as as as

Eoeo... ghe chua, lam j ma ban sung nhiu the.asdd công nhận là đàn ông chỉ là tôn trọng là chủ yếu nhưng vẫn có người sợ vợ.hehe
nhưng tớ đảm bảo là con gái a4 không làm j qua đáng như vạy đâu , yên tâm.
các bạn nữ lớp mềnh HIỀN LÀNH, and DỄ THƯƠNG lắm...hehe
cz love nhăn nhở

đề ngij nc với các bạn nữ là không được dùng súng bít chưa N.

22gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 8:25 am

vit_con
vit_con
  • Member

[quote="nhok_njcolas"] an snack
:

hình như là các bác tưởng tượng wa phong phú rồi thì phải. trông những hình ảnh mà cường đưa lên , đến bọn tớ trông

còn sợ, nói j đến các đấng mày chưa có râu của lớp a4. như vậy thì có mà các ban nam chạy hết thế

thì bọn tớ ế ah...

hehe....
con gái vẫn XINH....KO ĐIÊU...VÀ RẤT ĐÁNG YÊU... as hihi

23gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 8:32 am

vit_con
vit_con
  • Member

jupiter_td đã viết:
panda1202 đã viết:
hay là thế nhỉ cuoi to cv

Ah ... ban duong oi.. theo nhu nghiên cứu nhiều năm cho thấy thì bạn có khả năng rất cao trong việc....này đấy.

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. nhăn nhở thế nên ngay từ bây giờ nếu muốn tìm hiểu ai thì phải tìm cô nào hiền hièn 1 chút, để phòng
ngừa sau này....nha. hì

Và theo nghiên cứu của các nhà khoa học rất có triển vọng của lớp a4 thì bạn nên tìm hiểu ai đó ngay trong lớp a4 vì các nữ lớp này XINH....KO ĐIÊU....ĐÁNG YÊU... đặc biệt là...HIỀN KHÔ lun.

cz

24gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 12:37 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

vit_con đã viết:
jupiter_td đã viết:
panda1202 đã viết:
cho 1 điểm thêm dấu trừ luôn cho công up bài. gửi tặng các bạn nam a4 2650583631
hay là thế nhỉ gửi tặng các bạn nam a4 4213896731 gửi tặng các bạn nam a4 1467208035

Ah ... ban duong oi.. theo nhu nghiên cứu nhiều năm cho thấy thì bạn có khả năng rất cao trong việc....này đấy.

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. gửi tặng các bạn nam a4 364988687 thế nên ngay từ bây giờ nếu muốn tìm hiểu ai thì phải tìm cô nào hiền hièn 1 chút, để phòng
ngừa sau này....nha. hì

Và theo nghiên cứu của các nhà khoa học rất có triển vọng của lớp a4 thì bạn nên tìm hiểu ai đó ngay trong lớp a4 vì các nữ lớp này XINH....KO ĐIÊU....ĐÁNG YÊU... đặc biệt là...HIỀN KHÔ lun.

gửi tặng các bạn nam a4 3464134873

m ơi...tự hào quá cơ..hỳ hỳ...thank cho câu nói of m vịt ak... các nữ lớp này XINH....KO ĐIÊU....ĐÁNG YÊU... đặc biệt là...HIỀN KHÔ lun. gửi tặng các bạn nam a4 3464134873

25gửi tặng các bạn nam a4 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 12:39 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

[quote="vit_con"]
nhok_njcolas đã viết: gửi tặng các bạn nam a4 2517814472
:

hình như là các bác tưởng tượng wa phong phú rồi thì phải. trông những hình ảnh mà cường đưa lên , đến bọn tớ trông

còn sợ, nói j đến các đấng mày chưa có râu của lớp a4. như vậy thì có mà các ban nam chạy hết thế

thì bọn tớ ế ah...

hehe....
con gái vẫn XINH....KO ĐIÊU...VÀ RẤT ĐÁNG YÊU... gửi tặng các bạn nam a4 2482666954 hihi

bạn vịt phát biểu rất đúng=>chuẩn lun...!!!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next