Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

1gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty gửi tặng các bạn nam a4 Tue May 24, 2011 11:10 pm

vit_con
vit_con
  • Member

First topic message reminder :

các bạn ah...
người xưa vẫn thường để lại những câu ca dao, tục ngữ, hay những câu nói rất thật về đời sống mà bây giờ thực hiện vẫn thấy đúng...hehe
sau đây tui xin trích ra 1 trong những câu nói của các cụ nhà ta để lại...haha

kính vợ thì đắc thọ
Sợ vợ thì sống lâu
Để vợ leo lên đầu thì trường sinh bất tử.
cả nhà cho ý kiền nha...tớ thấy câu n
ày hay đấy.

cz

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

26gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 1:53 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

vit_con đã viết:

Ah ... ban duong oi.. theo nhu nghiên cứu nhiều năm cho thấy thì bạn có khả năng rất cao trong việc....này đấy.

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. nhăn nhở thế nên ngay từ bây giờ nếu muốn tìm hiểu ai thì phải tìm cô nào hiền hièn 1 chút, để phòng
ngừa sau này....nha. hì

Và theo nghiên cứu của các nhà khoa học rất có triển vọng của lớp a4 thì bạn nên tìm hiểu ai đó ngay trong lớp a4 vì các nữ lớp này XINH....KO ĐIÊU....ĐÁNG YÊU... đặc biệt là...HIỀN KHÔ lun.

cz
ai cho bạn Việt tiền mà quảng cáo hay thế? xx xx
tớ biết các bạn nữ A4 hiền rùi..động tí là đòi chém giết các bạn nam thui mà cuoi to

27gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 3:15 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
vit_con đã viết:

Ah ... ban duong oi.. theo nhu nghiên cứu nhiều năm cho thấy thì bạn có khả năng rất cao trong việc....này đấy.

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 364988687 thế nên ngay từ bây giờ nếu muốn tìm hiểu ai thì phải tìm cô nào hiền hièn 1 chút, để phòng
ngừa sau này....nha. hì

Và theo nghiên cứu của các nhà khoa học rất có triển vọng của lớp a4 thì bạn nên tìm hiểu ai đó ngay trong lớp a4 vì các nữ lớp này XINH....KO ĐIÊU....ĐÁNG YÊU... đặc biệt là...HIỀN KHÔ lun.

gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 3464134873
ai cho bạn Việt tiền mà quảng cáo hay thế? gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 2173424264 gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 2173424264
tớ biết các bạn nữ A4 hiền rùi..động tí là đòi chém giết các bạn nam thui mà gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 4213896731

vẫn là câu cũ nói cũ D ak..."không có lửa làm sao có khói..."..haizz...các ô á..ko bao giờ nhường các bạn nữ lớp mình nên chị em chúng tôi mới phải nổi dậy mà chiến đấu chứ...híc gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 2849033509

28gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 3:20 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:

vẫn là câu cũ nói cũ D ak..."không có lửa làm sao có khói..."..haizz...các ô á..ko bao giờ nhường các bạn nữ lớp mình nên chị em chúng tôi mới phải nổi dậy mà chiến đấu chứ...híc gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 2849033509
oái,,lại bắt đầu đấy...chạy thôi gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Ali46

29gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 4:10 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:

làm j mà hớt hải thế bạn D...à hà...ô có chạy cũng ko thoát dk đâu nhá...tết về là bit ngay mà...

30gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 4:53 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:
jupiter_td đã viết:

làm j mà hớt hải thế bạn D...à hà...ô có chạy cũng ko thoát dk đâu nhá...tết về là bit ngay mà...
hic....đi đâu cũng doạ thế nhỉ?? muốn lấy xác bạn lắm à? chớp chớp chớp chớp

31gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 6:56 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

jupiter_td đã viết:vừa mới làm theo cái này bị phản tác dụng nè buồn
ko nên làm theo mọi người ơi cv
D ơi...D làm thử rồi ak mà biết thế.... an snack

32gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 7:02 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:
jupiter_td đã viết:

lêu......lêu......
đúng rồi đấy D ak....không oan đâu...he.....Uyên nhỉ? cz

33gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 7:05 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

nguyenhien đã viết:
jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:
jupiter_td đã viết:

hic....đi đâu cũng doạ thế nhỉ?? muốn lấy xác bạn lắm à? gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 2843714615 gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 2843714615
lêu......lêu......
đúng rồi đấy D ak....không oan đâu...he.....Uyên nhỉ? gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 3464134873

uhm..đấy D thấy H nói j chưa...H đúng là bạn tốt of mình..hỳ
mà sao ô bit t mún lấy xác ô...dạo này hiểu t ghê nhở...:P gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 2650583631

34gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 7:18 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

an snack
đấy đấy
vậy mà kêu hiền khô
động tí lá doạ chém
doạ lấy sác vậy mà nói hiền khô
thật là bó gió.còm

35gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 7:26 pm

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

nhok_njcolas đã viết: gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 2517814472
đấy đấy
vậy mà kêu hiền khô
động tí lá doạ chém
thật là bó gió.còm

Vì bọn con trai các ô ko chịu nhường con gái nên bọn t mới phải nổi dậy...chứ thực ra bọn t hiền lắm đấy...

36gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 7:37 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

an snack uh tớ biết mà
nữ a4 hiền
hiền lắm ý nhăn nhở

37gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 7:37 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nguyenhien đã viết:
jupiter_td đã viết:vừa mới làm theo cái này bị phản tác dụng nè buồn
ko nên làm theo mọi người ơi cv
D ơi...D làm thử rồi ak mà biết thế.... an snack
uh..phản tác dụng Hiền ạ buồn
nên tốt nhất là ko làm theo nhăn nhở

38gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 7:37 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nhok_njcolas đã viết: an snack
đấy đấy
vậy mà kêu hiền khô
động tí lá doạ chém
thật là bó gió.còm
anh là anh kết mày lắm đấy cuoi to

39gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 7:53 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

asdd ấy ấy
mày đừng có kết tao gg

40gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 8:01 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nhok_njcolas đã viết: asdd ấy ấy
mày đừng có kết tao gg
chú lại nghĩ bậy rùi... asdd cuoi to

41gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 8:57 pm

vit_con
vit_con
  • Member

jupiter_td đã viết:
nhok_njcolas đã viết: asdd ấy ấy
mày đừng có kết tao gg
chú lại nghĩ bậy rùi... asdd cuoi to

Này sao con trai a4 lại có vẻ nghi ngờ cái sự HIEN LANH của con gái a4 nhỉ
cái sự thật hiển nhiên như vậy mà vẫn ko chịu thừa nhận là sao...
cz hihi

42gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 9:03 pm

vit_con
vit_con
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:
jupiter_td đã viết:

chắc bạn D hỉu lầm rùi nha...hehe. mới chỉ nói thui có làm j đâu mà bảo mún lấy xác chứ
ma trông ban uyên chạy đáng yêu thế cơ ma...thế mà cũng phải sợ nhỉ...hehe ccc nữa
này... nhăn nhở

43gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 9:07 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

vit_con đã viết:

cz hihi
biết sự hiền lành của các bạn rùi nhăn nhở

44gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 9:07 pm

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

có tớ tin mà

45gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 9:14 pm

vit_con
vit_con
  • Member

[quote="nhok_njcolas"]có tớ tin mà[/qu

thế thì tốt...hehe

46gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 9:17 pm

vit_con
vit_con
  • Member

jupiter_td đã viết:
vit_con đã viết:

cz hihi

đừng sợ như thế chứ bạn DDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD...hehe

47gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 9:24 pm

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

jupiter_td đã viết:
vit_con đã viết:

cz hihi
cái đấy đúng nên thừa nhận đi D ak.....k phải nói 1 cách khó khăn thế đâu...... cz
nói thì phải cười chứ

48gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 9:29 pm

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

vit_con đã viết:
jupiter_td đã viết:
panda1202 đã viết:
cho 1 điểm thêm dấu trừ luôn cho công up bài. thè lưỡi
hay là thế nhỉ cuoi to cv

hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. nhăn nhở thế nên ngay từ bây giờ nếu muốn tìm hiểu ai thì phải tìm cô nào hiền hièn 1 chút, để phòng
ngừa sau này....nha. hì

cz

này Việt ơi, lừa ai chứ đùng lừa người có kinh nghiệm như tớ nha.
theo tớ là " ko nên tìm hiểu ai đó ngay trong lớp a4 vì các nữ lớp này...."

49gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 9:31 pm

vit_con
vit_con
  • Member

nguyenhien đã viết:
jupiter_td đã viết:
vit_con đã viết:

cz hihi
cái đấy đúng nên thừa nhận đi D ak.....k phải nói 1 cách khó khăn thế đâu...... cz
nói thì phải cười chứ

thế này thì khi bạn D lấy vợ thì khổ lắm đấy nhỉ...hehe
hãy thử tưởng tượng... asdd s :gg
: cười bò nhăn nhở

50gửi tặng các bạn nam a4 - Page 2 Empty Re: gửi tặng các bạn nam a4 Fri May 27, 2011 9:38 pm

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nguyenhien đã viết:
jupiter_td đã viết:
nói thì phải cười chứ
thì D vẫn cười đó chứ ^^

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next