Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 7 trang]

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

Như tiêu đề sau 1 thời gian cập nhập hệ thống cấp bậc mới .Hôm qua nguời đầu tiên nên TƯỚNG ko phải là 1 bạn nam mà
là 1 Nữ Tướng.
Như các bạn đã biết Dương luôn là người nắm giữa vị trí đầu tiên tên top poster. Nhưng thật bất ngờ người cán Mức tướng đầu tiên lai là UYÊN thật thú vị phải ko các bạn. Chúng ta cùng chúc mừng Uyên nào nhăn nhở
và sau đây là bức ảnh t vừa nhanh tay chộp đc kaka bức này mà bán cho vnexpress chắc đắt giá lắm đây cuoi
[So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum Capture-4

Câu hỏi đặt ra ở đây là Dương sẽ làm gì để chiếm lấy vị trí đứng đầu của mình và không biết liệu có 1 cuộc lội ngược dòng khác như từ Hiền hay Cường hoặc Hồng không . Tất cả sẽ sáng tỏ trong thời gian tới

Cuối cùng CHÚNG TA CÙNG NÂNG CÔC CHÚC MỪNG nào . Chúc U và GĐ luôn mạnh khỏe vui vẻ
Chúc toàn thể các bạn trong 4rum luôn tìm đc niềm vui cz

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

đó là do sự nhường nhịn của tại hạ mà thôi cuoi to

panda1202
panda1202
  • Member

chúc mừng. m là niềm tự hào cho girl a4.hì
Lội ngược dòng gì trong khi mình mới thiếu tá.hix sssss

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:đó là do sự nhường nhịn của tại hạ mà thôi [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 4213896731

híc híc..ô ko nói dk câu nào dễ nghe hơn à...thôi chấp nhận đi ô ak...t đâu có bảo ô nhường t đâu nhở...hỳ hỳ..thua rồi nhá nhá nhá nhá...:P

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

panda1202 đã viết:chúc mừng. m là niềm tự hào cho girl a4.hì
Lội ngược dòng gì trong khi mình mới thiếu tá.hix [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 2732118270

hỳ hỳ...thank m...t sẽ tip tục cố gắng để đưa chị em mình lên bục danh dự=>chắc chắn...
Girl a4 No.1...cuoi [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 3826235518

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

happy+happy=very happy...hỳ hỳ...mình đúng là dưới một người mà trên vạn người mà...cuoi
thật không ngờ mình có thể leo lên được chức Thiếu Tướng cơ đấy...!!!
cảm ơn cả nhà...tớ sẽ tiếp tục cố gắng và cố gắng để leo lên chức vị cao hơn...cả nhà phải ủng hộ t đấy nhá...!

iu iu iu cả nhà nhìu nhìu... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 2173424264

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

tuongnd60460 đã viết:Như tiêu đề sau 1 thời gian cập nhập hệ thống cấp bậc mới .Hôm qua nguời đầu tiên nên TƯỚNG ko phải là 1 bạn nam mà
là 1 Nữ Tướng.
Như các bạn đã biết Dương luôn là người nắm giữa vị trí đầu tiên tên top poster. Nhưng thật bất ngờ người cán Mức tướng đầu tiên lai là UYÊN thật thú vị phải ko các bạn. Chúng ta cùng chúc mừng Uyên nào [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 364988687
và sau đây là bức ảnh t vừa nhanh tay chộp đc kaka bức này mà bán cho vnexpress chắc đắt giá lắm đây [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 650269930
[So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum Capture-4

Câu hỏi đặt ra ở đây là Dương sẽ làm gì để chiếm lấy vị trí đứng đầu của mình và không biết liệu có 1 cuộc lội ngược dòng khác như từ Hiền hay Cường hoặc Hồng không . Tất cả sẽ sáng tỏ trong thời gian tới

Cuối cùng CHÚNG TA CÙNG NÂNG CÔC CHÚC MỪNG nào . Chúc U và GĐ luôn mạnh khỏe vui vẻ
Chúc toàn thể các bạn trong 4rum luôn tìm đc niềm vui [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 3464134873

hỳ..cách giới thiệu of bạn T nhà mình rất đặc sắc...như một MC thực thụ...cảm ơn cả nhà....mình yêu các bạn lắm lắm ...yêu 12A4..nhăn nhở [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 29365568

LãngQuên1102i
LãngQuên1102i
  • Mod

có lẽ mình phải lên tư lệnh thôi nháy mắt). Tối chỉ ăn vs cmt thì mấy mà lến hut thuoc

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:
jupiter_td đã viết:đó là do sự nhường nhịn của tại hạ mà thôi [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 4213896731

híc híc..ô ko nói dk câu nào dễ nghe hơn à...thôi chấp nhận đi ô ak...t đâu có bảo ô nhường t đâu nhở...hỳ hỳ..thua rồi nhá nhá nhá nhá...:P
thế có tin một hôm là đây vượt mặt ko? ngậm miệng

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:

thế có tin một hôm là đây vượt mặt ko? [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 3220748650

híc..ô nói chuyện càng ngày càng...
hôm nào nhở... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 1564925666 ..kết quả cuối cùng là...kitalee_thiếu tướng...hà hà

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:

hôm nào nhở... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 1564925666 ..kết quả cuối cùng là...kitalee_thiếu tướng...hà hà
là có tin chỉ cần 1 ngày là đây vượt mặt ko?

panda1202
panda1202
  • Member

vậy là đã có 1 cuộc thách thức đã diễn ra.
Liệu rằng Dương nhà t có quyết định lội ngược dòng để lấy lại vị trí như mong muốn?
Mời các bạn chú ý theo dõi topic "cú lội ngược dòng" vào những ngày tiếp theo để biết kết quả.hì nhăn nhở

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

panda1202 đã viết:vậy là đã có 1 cuộc thách thức đã diễn ra.
Liệu rằng Dương nhà t có quyết định lội ngược dòng để lấy lại vị trí như mong muốn?
Mời các bạn chú ý theo dõi topic "cú lội ngược dòng" vào những ngày tiếp theo để biết kết quả.hì nhăn nhở
Hồng cứ chờ mà xem ^^

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:

là có tin chỉ cần 1 ngày là đây vượt mặt ko?

sao ô cứ phải thắng chị em bọn t ô mới vui hả..hỳ hỳ..ok thôi...cạnh tranh công bằng nhá....!!! [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 2849033509

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:

sao ô cứ phải thắng chị em bọn t ô mới vui hả..hỳ hỳ..ok thôi...cạnh tranh công bằng nhá....!!! [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 2849033509
nghe cách nc tức nhỉ? ngậm miệng
trước nói một kiểu sau nói 1 kiểu gg

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
panda1202 đã viết:vậy là đã có 1 cuộc thách thức đã diễn ra.
Mời các bạn chú ý theo dõi topic "cú lội ngược dòng" vào những ngày tiếp theo để biết kết quả.hì [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 364988687
Hồng cứ chờ mà xem ^^

bạn D nhà mình đang có quyết tâm rất lớn đây...;D

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:

không phải là quyết tâm hay ko mà là chuyện này là 1 chuyện wá nhỏ cv

Được sửa bởi jupiter_td ngày Mon May 30, 2011 9:02 pm; sửa lần 1.

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:

nghe cách nc tức nhỉ? [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 3220748650
trước nói một kiểu sau nói 1 kiểu [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 802664655

cách ô nc nghe mới tức ý...cái j mà"có tin là đây vượt mặt ko"...
nếu ô nói"có tin là D vượt mặt ko"..như vậy sẽ dễ nghe hơn đấy.... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 3464134873

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:
nếu ô nói"có tin là D vượt mặt ko"..như vậy sẽ dễ nghe hơn đấy.... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 3464134873
có j khác đâu nào =.="

panda1202
panda1202
  • Member

uh. T sẽ chờ xem sao. nhăn nhở

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

[quote="jupiter_td"]
kitalee91vn đã viết:

không phải là quyết tâm hay ko mà là chuyện này là 1 chuyện wá nhỏ [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum 1467208035 [/quot

aha..tức mình rồi đây...vậy tip tục cố gắng nhá...vì trong tg tới t sẽ ít or ko vào forum..hỳ

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:

aha..tức mình rồi đây...vậy tip tục cố gắng nhá...vì trong tg tới t sẽ ít or ko vào forum..hỳ
thế còn dám thách thức nữa à? s s

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:
có j khác đâu nào =.="

có khác đấy...nghe giọng như nặng nề lắm...đấy là t cảm thấy vạy thôi...ko có j..hỳ

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:
có khác đấy...nghe giọng như nặng nề lắm...đấy là t cảm thấy vạy thôi...ko có j..hỳ
hâm.... =.="

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

hic hic

cố lên anh em con trai a4

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next