Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 7 trang]

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

First topic message reminder :

Như tiêu đề sau 1 thời gian cập nhập hệ thống cấp bậc mới .Hôm qua nguời đầu tiên nên TƯỚNG ko phải là 1 bạn nam mà
là 1 Nữ Tướng.
Như các bạn đã biết Dương luôn là người nắm giữa vị trí đầu tiên tên top poster. Nhưng thật bất ngờ người cán Mức tướng đầu tiên lai là UYÊN thật thú vị phải ko các bạn. Chúng ta cùng chúc mừng Uyên nào nhăn nhở
và sau đây là bức ảnh t vừa nhanh tay chộp đc kaka bức này mà bán cho vnexpress chắc đắt giá lắm đây cuoi
[So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 Capture-4

Câu hỏi đặt ra ở đây là Dương sẽ làm gì để chiếm lấy vị trí đứng đầu của mình và không biết liệu có 1 cuộc lội ngược dòng khác như từ Hiền hay Cường hoặc Hồng không . Tất cả sẽ sáng tỏ trong thời gian tới

Cuối cùng CHÚNG TA CÙNG NÂNG CÔC CHÚC MỪNG nào . Chúc U và GĐ luôn mạnh khỏe vui vẻ
Chúc toàn thể các bạn trong 4rum luôn tìm đc niềm vui cz

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:

aha..tức mình rồi đây...vậy tip tục cố gắng nhá...vì trong tg tới t sẽ ít or ko vào forum..hỳ
thế còn dám thách thức nữa à? [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3703302925 [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3703302925

nói vậy cho có không khí ấy mà... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3464134873

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

kitalee91vn đã viết:
panda1202 đã viết:chúc mừng. m là niềm tự hào cho girl a4.hì
Lội ngược dòng gì trong khi mình mới thiếu tá.hix [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2732118270

hỳ hỳ...thank m...t sẽ tip tục cố gắng để đưa chị em mình lên bục danh dự=>chắc chắn...
Girl a4 No.1...cuoi [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3826235518
Uyên ơi.....t cũng sẽ cố gắng là người thứ 2 lên Tướng để khẳng định chị em nhà mình....hehe..
mấy hôm nay do sức khoẻ nên không chiến đấu được nên.....hị..hị..
chị em nhà mình cố gắng nhá... cz cz

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

nhưng mà không được rồi Uyên ơi....số bài của Dương kìa..
thế thì sao mà mình là người thứ 2 được chứ.. sssss

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nguyenhien đã viết:nhưng mà không được rồi Uyên ơi....số bài của Dương kìa..
thế thì sao mà mình là người thứ 2 được chứ.. sssss
muốn vị trí thứ 2 ko Hiền nhăn nhở
có cái j là đc ngay ý mà xx xx

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

thế thì sao mà mình là người thứ 2 được chứ.. [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2732118270

híc híc...t vừa vào xem số bài of m và D...choáng toàn tập..khoảng cách giữa hai bạn là..100(một con số tròn hết cỡ..)
thôi vâyj m ak...có cố cũng ko dk..m giữ gìn sức khỏe đi...còn nước còn tát..chị em mình vẫn có thể chiến đấu mà..hỳ hỳ...số 3 cũng ko phải con số xấu lắm...chak chắn m sẽ giữ vị trí đó=>chị em mình cùng cố gắng nhá... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3464134873

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

kitalee91vn đã viết:
thế thì sao mà mình là người thứ 2 được chứ.. [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2732118270

híc híc...t vừa vào xem số bài of m và D...choáng toàn tập..khoảng cách giữa hai bạn là..100(một con số tròn hết cỡ..)
thôi vâyj m ak...có cố cũng ko dk..m giữ gìn sức khỏe đi...còn nước còn tát..chị em mình vẫn có thể chiến đấu mà..hỳ hỳ...số 3 cũng ko phải con số xấu lắm...chak chắn m sẽ giữ vị trí đó=>chị em mình cùng cố gắng nhá... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3464134873
ờ thôi cố gắng vậy chứ không qua D được rồi...thôi thứ 3 cũng được m nhỉ? từ trước t cũng luôn là số 3 mà.. a

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

nguyenhien đã viết:
kitalee91vn đã viết:

ờ thôi cố gắng vậy chứ không qua D được rồi...thôi thứ 3 cũng được m nhỉ? từ trước t cũng luôn là số 3 mà.. [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 4153850062

hỳ hỳ..cố gắng vậy m ak...mấy ngày tới chak t ít vào forum comment..nên m cố gắng nhá...jiayou..(try up)...nhăn nhở

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

Thế là tớ bj loaj ra cuộc tranh chấp này sao . Ko đc t paj cố gáng moj dc. Online dt cung comment nhjệt tjnh kaka mặt quỷ

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

ừ...cố gắng nhá..dù sao thì cũng có m xung phong cho chị e phụ nữ rồi...hehe cz

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

tuongnd60460 đã viết:Thế là tớ bj loaj ra cuộc tranh chấp này sao . Ko đc t paj cố gáng moj dc. Online dt cung comment nhjệt tjnh kaka >[So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 650269930

vậy chúc bạn T nhà mình thành công nhá... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2843714615

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

tuongnd60460 đã viết:Thế là tớ bj loaj ra cuộc tranh chấp này sao . Ko đc t paj cố gáng moj dc. Online dt cung comment nhjệt tjnh kaka mặt quỷ
đc đó mày cuoi to

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

mọi người xem cái huy hiệu dùm mình cái chớp chớp chớp chớp xx

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

jupiter_td đã viết:mọi người xem cái huy hiệu dùm mình cái chớp chớp chớp chớp xx
hicihic.....t nhìn thấy từ nãy rồi D ak. đẹp thật đấy.
mình bao giờ nhỉ????cố gắng giữ ở vì trí thứ 3 như mọi khi vậy. haiz!!!!! a a
(mà này ô D có nhất thiết phải khoe thế không nhỉ?)
làm t lại tị buồn buồn

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nguyenhien đã viết:
làm t lại tị buồn buồn
bạn đừng có nóng nhăn nhở
rồi cũng đến lượt thôi mà đeo kính

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:mọi người xem cái huy hiệu dùm mình cái [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2843714615 [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2843714615 [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2173424264

--->congratulations... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3464134873

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

jupiter_td đã viết:
nguyenhien đã viết:
làm t lại tị buồn buồn
bạn đừng có nóng nhăn nhở
rồi cũng đến lượt thôi mà đeo kính
hic.thế thì ai mà chẳng thế ai mà chẳng sẽ lên cấp nhưng có cái là thời gian thôi chứ.
hihichi. cv cv

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

kitalee91vn đã viết:
jupiter_td đã viết:mọi người xem cái huy hiệu dùm mình cái [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2843714615 [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2843714615 [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2173424264

--->congratulations... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3464134873
it's really beautiful.. cv cv

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

nguyenhien đã viết:
hic.thế thì ai mà chẳng thế ai mà chẳng sẽ lên cấp nhưng có cái là thời gian thôi chứ.
hihichi. cv cv
thế mới cần cố gắng đeo kính

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

jupiter_td đã viết:
thế mới cần cố gắng đeo kính
ờ...sẽ cố gắng.. a

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

nguyenhien đã viết:
jupiter_td đã viết:
thế mới cần cố gắng [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 4006036031
ờ...sẽ cố gắng.. [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 4153850062

uhm.cố gắng lên...đó là niềm tự hào của chị em phụ nữ chúng mình... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2173424264

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:
uhm.cố gắng lên...đó là niềm tự hào của chị em phụ nữ chúng mình... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2173424264
thấy gớm kkk kkk

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:
thấy gớm [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2788813220 [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2788813220

khi bị nổ trông mắt D cũng ngộ ghê nhở...mắt tròn vo+trắng xóa kìa... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3464134873

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

kitalee91vn đã viết:

khi bị nổ trông mắt D cũng ngộ ghê nhở...mắt tròn vo+trắng xóa kìa... [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3464134873
có muốn mắt mình cũng đẹp như thế ko? xx xx

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

jupiter_td đã viết:
kitalee91vn đã viết:

có muốn mắt mình cũng đẹp như thế ko? [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2173424264 [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 2173424264

thôi..hổng cần...mắt đẹp như thế...ko dám dùng...hị hị [So Hot] Người đầu tiên lên tướng trong 4rum - Page 2 3464134873

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

an snack với 1 cuộc đua khô cân sưc như thế này
em đành về sau thôi bác t ah
các ban đi toàn côn tay
em đi se đạp sao mà dám đú
hị hị

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next