Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1Mọi người vào hưởng ứng nào:D Empty Mọi người vào hưởng ứng nào:D Fri Jun 24, 2011 10:26 am

LãngQuên1102i
LãngQuên1102i
  • Mod

Tình Hình là mọi người sắp đc nghỉ hè hết rồi. Đầu thàng 7 lớp mình tổ chức 1 buồi đi chơi nhé :=.Hi vọng mọi người sẽ tham gia đầy đủ buồn buồn buồn buồn .Mọi người hãy chuyển lời đến những người không tham gia 4rum nhé. Ai tham gia báo danh nhé!!.
Mình hi vọng lớp sẽ có những buổi đi chơi thật vui vẻ nhăn nhở.
P/S: Mình yêu mọi người nhiều lắm cz

Quản Lí Trưởng
Quản Lí Trưởng
  • Admin

Em vừa đi chơi , ủng hộ bác ý tưởng của Bác Q nhá. mọi người cố gắng đi chơi rồi mang ảnh về nhớ cz

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

hì hì..còn t cũng ủng hộ kế hoạch của bạn Quân.t sẽ chuyển lời đến các bạn..
còn t thì hè t vào nam chơi rồi nên k tham gia được..hị hị cv cv

jupiter_td
jupiter_td
  • Smod

vui nhỉ? buồn

nguyenyen
nguyenyen
  • Member

bjo thi di choi vay Q t thi chi duoc ve may ngay thui hjhj he nay t tham ja tinh nguyen ma cz

kitalee91vn
kitalee91vn
  • Member

hỳ..tớ hưởng ứng nhiệt liệt...nhưng ko để giữa t7 đi dk à..đầu t7 có ng còn chưa về đk đâu Q ak... xx

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

Đề ngi các bạn lên luôn kế hoạch đi. Đưa ra lộ trình lịch trinh cụ thể , để mọj người sắp xếp

nguyentan0109
nguyentan0109
  • Member

tuongnd60460 đã viết:Đề ngi các bạn lên luôn kế hoạch đi. Đưa ra lộ trình lịch trinh cụ thể , để mọj người sắp xếp
m có tham gia đc k.mà nhiều chuyện hả T

Quản Lí Trưởng
Quản Lí Trưởng
  • Admin

ko tham gia chi gop y thoi nhăn nhở

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

cần 1 sờ lót asdd

nguyenyen
nguyenyen
  • Member

nhok_njcolas đã viết:cần 1 sờ lót asdd
cuong co ve rat thich asdd nhi

ready?
  • Member

cho tớ đi cùng nhé...hihi xx

panda1202
panda1202
  • Member

kế hoạch này đã đc đặt ra khá lâu và mọi ng đều ủng hộ. Nhưng phải có 1 bản kế hoạch đầy đủ và cụ thể cho mọi ng xem chứ nhỉ? Quân? nhăn nhở

Quản Lí Trưởng
Quản Lí Trưởng
  • Admin

Mọi người tham gia , và ủng hộ kế hoạch này nhé . Mà Q đâu rồi lên kế hoạch cụ thể ở đây luôn đi chẳng lẽ laj mang con bỏ chợ à cv

panda1202
panda1202
  • Member

Quân nhà ta chỉ mải điện tử thôi. Thông báo rồi chạy mất tích rồi.haiz......... buồn

Quản Lí Trưởng
Quản Lí Trưởng
  • Admin

Bạn nào có khả năng thì nên kế hoạch cho mọi người đi.
Lão Quân này phải mang ra dgsdg g gfjjjf

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

panda1202 đã viết:Quân nhà ta chỉ mải điện tử thôi. Thông báo rồi chạy mất tích rồi.haiz......... buồn
ờ...Q chẳng mấy khi vào 4rum..vào thông báo rồi chạy mất tích...chán thật đấy..
Hồng cùng mấy người ở nhà bàn đi rồi thông báo vs mọi người. rồi post lên cho bọn t vui cùng..
hị hị sssss sssss

panda1202
panda1202
  • Member

nguyenhien đã viết:
panda1202 đã viết:Quân nhà ta chỉ mải điện tử thôi. Thông báo rồi chạy mất tích rồi.haiz......... buồn
Hồng cùng mấy người ở nhà bàn đi rồi thông báo vs mọi người. rồi post lên cho bọn t vui cùng..
hị hị sssss sssss
hien tai la t van o tren HN nen chua the lam gi dc -------> luc nao ve thi len ke hoach k len trc moi ng di choi bo minh o nha thi buon lam! buồn

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

panda1202 đã viết:
nguyenhien đã viết:
hị hị sssss sssss
hien tai la t van o tren HN nen chua the lam gi dc -------> luc nao ve thi len ke hoach k len trc moi ng di choi bo minh o nha thi buon lam! buồn
ờ...mà thi xong rồi mà sao không về hả m? hỳ hỳ..nếu đi chơi trước ngày 6/7 thì gọi t với nhá..hỳ hỳ sdfsdswq sdfsdswq

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

nguyenhien đã viết:
ờ...mà thi xong rồi mà sao không về hả m? hỳ hỳ..nếu đi chơi trước ngày 6/7 thì gọi t với nhá..hỳ hỳ sdfsdswq sdfsdswq

hiền cũng ham hố nhỉ . sớm lên kế hoạch nhé các bạn hjighj

panda1202
panda1202
  • Member

nguyenhien đã viết:
panda1202 đã viết:
nguyenhien đã viết:
hị hị sssss sssss
ua'. t di tinh nguyen khoi A xong thi ve, dua e con nha co t cung thi dot nay nen o day luon xem co giup dc gi thi giup.hy

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

tớ Đồng ý với ý kiến của bạn Uyên , để jua tháng 7 đi đc ko, mình 10/7 mới về, nghỉ đến 20/7 rồi lên HN xin vào labo làm thêm trả cho hêt lợ, chắc mất 1 tháng nghỉ hhuhu
mình mang thêm 1 khách có đc ko nhỉ ?

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

bác nguyện vất vả nhỉ hut thuoc

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

tuongnd60460 đã viết:bác nguyện vất vả nhỉ hut thuoc

kéo cày thay Trâu thôi bác ạ, sung sướng j đâu, nghỉ trả đc nghỉ. thôi bây jo cũng có đc bài học rồi, có dám xin tiền gia đình đâu, đàn ông phải tự thân vận đọng thôi. gjrftuj

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

gg em vẫn xin bố mmej đều đều khóc . Nhưng em dám chắc em vẫn là đàn ông aaa

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next