Đăng nhập hoặc đăng ký

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

1Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 Empty Mọi người vào hưởng ứng nào:D Fri Jun 24, 2011 10:26 am

LãngQuên1102i
LãngQuên1102i
  • Mod

First topic message reminder :

Tình Hình là mọi người sắp đc nghỉ hè hết rồi. Đầu thàng 7 lớp mình tổ chức 1 buồi đi chơi nhé :=.Hi vọng mọi người sẽ tham gia đầy đủ buồn buồn buồn buồn .Mọi người hãy chuyển lời đến những người không tham gia 4rum nhé. Ai tham gia báo danh nhé!!.
Mình hi vọng lớp sẽ có những buổi đi chơi thật vui vẻ nhăn nhở.
P/S: Mình yêu mọi người nhiều lắm cz

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

ko, ý của em là xin tiền trong chuyện trả lợ cờ bạc, mà cũng lâu rồi em có xin tiền gia đình nữa đâu, vừa học vừa làm nên cũng có ít tiền hjhj.
trc em học sứ noritake thì biết làm và có tiền, bây jo học sứ ceramax rồi lại học sứ carat lại phải đóng tiền, chắc lại phải xin gia đình huhu

ready?
  • Member

Mr.Nguyen đã viết:ko, ý của em là xin tiền trong chuyện trả lợ cờ bạc, mà cũng lâu rồi em có xin tiền gia đình nữa đâu, vừa học vừa làm nên cũng có ít tiền hjhj.
trc em học sứ noritake thì biết làm và có tiền, bây jo học sứ ceramax rồi lại học sứ carat lại phải đóng tiền, chắc lại phải xin gia đình huhu

haizz,lại cờ bạc hả bạn Nguyện...mà sao nhiều "sứ" vậy bạn...sứ noritake này,sứ ceramax này,rồi lại sứ carat nữa=>tớ ko hiểu..hỳ

Mr.Nguyen
Mr.Nguyen
  • Member

ready? đã viết:
Mr.Nguyen đã viết:ko, ý của em là xin tiền trong chuyện trả lợ cờ bạc, mà cũng lâu rồi em có xin tiền gia đình nữa đâu, vừa học vừa làm nên cũng có ít tiền hjhj.

haizz,lại cờ bạc hả bạn Nguyện...mà sao nhiều "sứ" vậy bạn...sứ noritake này,sứ ceramax này,rồi lại sứ carat nữa=>tớ ko hiểu..hỳ

uh chót cờ bạc, bây jo phải làm trả lợ nè thương ko ? sssss sssss

oh mà sao biết tớ tên Nguyện, tớ tên là Nguyên hjhj
đó là các lại sứ bọn tớ dùng để làm răng, mỗi 1 loại sứ có 1 màu, 1 cách đắp, 1 cách nướng và có các cách khắc phục sự cố là khác nhau( bạn cũng ko nhất thiết phải hiểu đâu hjhj) khi nào ngã xe gãy răng thì ll với tớ nhé, hoặc có nhu cầu làm đẹp hàm răng hjhj

ready?
  • Member

Mr.Nguyen đã viết:
ready? đã viết:

uh chót cờ bạc, bây jo phải làm trả lợ nè thương ko ? Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 2732118270 Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 2732118270

oh mà sao biết tớ tên Nguyện, tớ tên là Nguyên hjhj
đó là các lại sứ bọn tớ dùng để làm răng, mỗi 1 loại sứ có 1 màu, 1 cách đắp, 1 cách nướng và có các cách khắc phục sự cố là khác nhau( bạn cũng ko nhất thiết phải hiểu đâu hjhj) khi nào ngã xe gãy răng thì ll với tớ nhé, hoặc có nhu cầu làm đẹp hàm răng hjhj

à..uhm.bjo thì tớ đã hiểu..hỳ..uhm khi nào có nhu cầu tớ sẽ liên lạc vs bạn Nguyện..:X

panda1202
panda1202
  • Member

đọc mà có 1 từ Ất k muốn đọc tẹo nào nhưng mà nó lại là từ xuất hiện nhiều nhất. khóc

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

cái từ đó mọi người có cố ý đâu chẳng qua là từ chuyên môn của bác Nguyện mà Hồng fghdfgf

mà topic này mình không nên spam tránh làm loãng chủ đề .Lên kế hoạch đi chơi kìa fgdertgs

panda1202
panda1202
  • Member

tuongnd60460 đã viết:cái từ đó mọi người có cố ý đâu chẳng qua là từ chuyên môn của bác Nguyện mà Hồng fghdfgf

mà topic này mình không nên spam tránh làm loãng chủ đề .Lên kế hoạch đi chơi kìa fgdertgs
hỳ. thì t cũng chỉ nói vậy thôi mà. Còn kế hoạch đi chơi thì phải cùng bàn chứ t cũng chưa bt là nên làm ntn nữa.hic

zhahui_gaun
zhahui_gaun
  • Member

bao giờ đi chơi đó tớ một slot nha...........? mai là song khòa học quân sự rồi.kaka

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

thắc  mắc lên kế hoạch thì nâu lắm rồi ma sao chưa có vụ ry' sảy ra nhỉ

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

chắc các bác phải liên lạc với nhau chứ chờ quân nó lên kê hoạch thì không být đến bao h

nhok_njcolas
nhok_njcolas
  • Member

Q chuyên trị nói 1 câu song mất hút nhăn nhở

nguyentan0109
nguyentan0109
  • Member

tóm lại là trong kế hoạch của mọi người
k có ta...hjc..hjc..... fcgsc
hu.hu...k công bằng j cả...

ready?
  • Member

nguyentan0109 đã viết:tóm lại là trong kế hoạch của mọi người
k có ta...hjc..hjc..... Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 1292354600

vậy thì đáp một chuyến về đây đi Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 4249672064

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

Vậy mày cũng làm 1 kế hoạch cho tụi mình trong này đi asasfsa

nguyenhien
nguyenhien
  • Member

tuongnd60460 đã viết:

Vậy mày cũng làm 1 kế hoạch cho tụi mình trong này đi asasfsa
hỳ hỳ đúng đấy sdfsdswq
t thấy ở ngoài Bắc anh chị em không về quê nhiều nên kế hoạch đi chơi chắc khó. sdsdsa

tuongnd60460
tuongnd60460
  • Admin

T đồng ý
trong này ới 1 cái t đi liền ( trừ vào buổi chiều cz )

Nếu đc thì chủ nhật tuần này hoặc thứ 7 chủ nhật tuần sau ery63e

ready?
  • Member

nguyenhien đã viết:
tuongnd60460 đã viết:
k có ta...hjc..hjc..... Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 1292354600

Vậy mày cũng làm 1 kế hoạch cho tụi mình trong này đi Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 1313884772
hỳ hỳ đúng đấy Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 1096670654
t thấy ở ngoài Bắc anh chị em không về quê nhiều nên kế hoạch đi chơi chắc khó. Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 3464705456

chán nhở Mọi người vào hưởng ứng nào:D - Page 2 1149129315

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2